Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Địa chỉ cắt tóc vi tính ở Hà nội, ai biết?

Hic, đang nghe có "tin đồn" có dịch vụ cắt tóc vi tính, muốn thử, với lại cũng đang có ý định cắt tóc. Bác nào biết ở Hà Nội cắt tóc ổn ổn (em là nam nhé, thành viên cũ nói ra chắc mọi người biết nhưng đk nick mới để đỡ ngại), chỉ em với. Xem chỗ nào cắt tóc nam ổn (theo em ổn có lẽ là họ biết mái tóc nào phù hợp với "mẹt" mình, chỉ em với. Please chia sẻ địa chỉ, kèm theo giá cả hộ em với nhá, bác nào có kinh nghiệm cắt ở đâu thì chỉ ở đó, đừng nghe đồn rồi chỉ em, lỡ có chuyện gì thì mấy tháng em không vác "mẹt" đi đâu được thì khổ!. Thanks các bác trước.

Em hổng biết post bài này vô đâu nên nhảy vô chat chit post vậy, vấn đề nghiêm túc, em cần thật chứ hổng phải "chat chit" như tên thư mục mẹ đâu
    Quote Quote

Like
    0
    cắt tóc vi tính là gì vậy? vừa cắt tóc vừa bấm vi tính hay là đưa cái đầu vô cái máy rồi cho nó tự cắt? :|

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    chắc cái đó là giống như uốn tóc vi tính đó chứ gì, coi mẫu thấy OK sẽ uốn... còn cắt tóc xem xong sẽ cắt... thích đầu trọc thì vô xem xong rồi cạo, chứ cạo rồi thấy không đẹp thì TOI

Uzumaki_Naruto Guest
    về nhà bảo vợ cắt cho.....
    còn cắt gì cắt sao tùy theo vợ vui buồn hay ghen giận

Like
    0
    tức là nó cho cai mặt mình vào máy tính roi ghép các kiểu tóc vào .Mình thích kiểu nào nó sẽ cắt theo kiểu đó.Bác nào biết chỗ nào chỉ em phát

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết