Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Kết nối internet

Like
    0

Kết nối internet

Các pác ơi chỉ dùm cho em với.
    Nhà em có 3 máy muốn kết nối net thì lên trọn mạng nào và không bít cước nó tính ra sao?
    Em thích dùng cước mà hàng tháng trả ý chứ không phải tính theo giờ đâu ah.Pac nào bít chỉ giúp em với.
    Thanks nhìu!
    Quote Quote

Like
    0

Cần chú ý !

Quote Được gửi bởi Soft_86 View Post
    Nhà em có 3 máy muốn kết nối net thì lên trọn mạng nào và không bít cước nó tính ra sao?
    Em thích dùng cước mà hàng tháng trả ý chứ không phải tính theo giờ đâu ah.Pac nào bít chỉ giúp em với.
    Thanks nhìu!

Nha tui hien dang dung FPT nhung ca thang nay ben FPT co su co nen chay bi rot mang hoai. Ban thu su dung viettel xem sao bay gio dang khuyen mai.

Like
    0
    Internet hiện nay chủ yếu là ADSL tính theo dung lượng tải về/ tải lên. Nên bạn yên tâm là sẽ tính theo lượng sử dụng của bạn và sẽ thu tiền hàng tháng Nếu bạn dùng ít thì nên chọn cách dùng bao nhiu trả tiền bấy nhiêu, còn dùng nhiều (tải về hoặc tải lên nhiều) thì nên dùng trọn gói. Mình ở Hà Nội, dùng trọn gói của FPT cũng thấy không tệ lắm. Mình có 4 5 máy cùng lúc vào mạng đều ngon lành cả.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Soft_86 View Post
    Thanks nhìu!
    dùng megavnn 256/512 đi cươc trọn gói có 250k tha hồ mà sài hình như bây giờ đăng ký miển phí đó bạn

Like
    0
    Bạn có 3 máy cần nối Internet à, bạn xem lại thử nhu cầu của bạn dùng có nhiều không mà bạn chọn tính theo kiểu cước trần (Dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu) hay trọn gói (Một tháng bạn trả một khoản tiền nhất định tùy theo gói cước bạn đang sử dụng và được dùng xả láng). Cách tính cước ADSL như bạn ở trên nói đó tính theo dụng lượng chứ không phải tính theo thời gian. Các bạn đều ở thành phố HCM cả nên mình cũng không hiểu trõ trong đó nhà cung cấp dịch vụ ADSL nào là tốt nhất, ở Đà Nẵng này thì mọi người đều dùng của VNPT cả. À mà mình nhắt bạn là khi mua Roter ADSL bạn nhớ mua loại 4 POST đó nha

Like
    0
    Khuyến cáo các bạn ở ngoại thành Hà Nội không lên sử dung mạng viettel ( ở ngoại thành Hà Nội chỉ có mang viettel và vnpt, chứ chưa có mạng FPT ). Mình ở Gia Lâm - Hà Nội, mạng viettel ở chỗ khác thì thế nào chứ ở chỗ mình thì chậm rì rì. Đến lỗi muốn down cái phần mềm nho nhỏ mà cũng khó, xem 1,2 trang web thì vẫn bình thường, chứ xem 3 trang cùng 1 thì cực chậm.

Like
    0
    Nếu muốn rẻ thì bạn dùng Netnam đi, có 198000đ/tháng. Nhưng với thằng này thì không bao giờ tải từ Rappid share được.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết