Trang 8 / 8 FirstFirst ... 35678
Hiển thị kết quả từ 71 đến 75 / 75
    Like
    0
    bới móc những chuyện đó trả để lam gì. cũng ko ai thèm quan tâm trừ người trong cuộc

Like
    0
    chắc bây giờ xong rồi nhỉ? mà tiền ở đâu có biết cũng chả làm được gì

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ilovephp View Post
    ghê thật, Bác Hồ được ngồi chung bàn thờ với phật tổ. Học thuyết duy vật bị phá sản rồi sao.
    Phật giáo có tính chất duy tâm ít hơn là duy vật đấy ông bạn ạ . Mà cả đời Bác Hồ tớ chả thấy Cụ nói gì nhiều đến duy vật , chỉ thấy nói đến nhân dân và giải phóng thống nhất là nhiều mà thôi .

Like
    0
    Mấy bác Đảng nhà ta, thấm nhuần Mac Lenin, theo con đường duy vật biện chứng, ko tin vào tôn giáo hay thần linh ma quỷ, vậy mà đến tháng cô hồn nào cũng mua mấy kilogram giấy vàng bạc mà đốt => Học thuyết Mac Lenin có cách đây 100 năm đã lạc hậu, xa rời thực tế, ngay cả Nga, đất nước tạo ra học thuyết đó cũng rời bỏ nó, vậy lấy gì Việt Nam còn khư khư giữ lấy? Sao không thay đổi, phát triển, Mac hay lenin cũng là người, cũng có lúc nói đúng có lúc nói sai, sao ta cứ khư khư giáo điều theo họ 100%. Có theo thì chỉ theo những gì là đúng mà hợp với thực tế thôi.

Like
    0
    Đang tìm tư liệu về khứa này thì vào đây, được biết hiện khứa đãn đổi tên thành Huỳnh Uy Dũng, ae có nhìu tư liệu về chả có thể gởi cho chủ blog http://my.opera.com/Nhula1giacmo/blog/ . Xin cám ơn nhìu.

Trang 8 / 8 FirstFirst ... 35678

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết