Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 75
    Like
    0
    mai mốt chú thích cho khách du lịch coi :"Công trình nhờ tham nhũng,vơ vét tiền dân mới có được,xin quý khách vui lòng ko chạm tay vào hiện vật"

Uzumaki_Naruto Guest
    Quote Được gửi bởi saomain View Post
    mai mốt chú thích cho khách du lịch coi :"Công trình nhờ tham nhũng,vơ vét tiền dân mới có được,xin quý khách vui lòng ko chạm tay vào hiện vật"
    vậy thì thấy nhục chứ thấy tự hào gì trời

DiOxin, kẹt đường, ngập ún, ... nghèo đói.... còn nhiều việc phải lo hơn cái khu ăn chơi đó

nhưng mức độ rộng lớn, hoành tráng và vàng 24k mà đem dát như thế thì đủ thấy mức độ xa hoa, và hoành tránh kinh khủng tới mức độ nào rồi ... khiếp thật các pác nhà ta giàu quá .... giàu quá... giàu tới mức ngoài sức tưởng tượng....
    em cày cuốc tháng có mấy triệu à....không biết mấy đời cháu chắc sau này có giàu được 1/10 các pác ấy không

Like
    0
    vậy mới hay,trẻ em ko có tiền đi học,người già phải đi bán vé số,ăn xin,giá cả đội lên liên tục,đường thì kẹt xe,ngập lụt về rào chắn (rào chắn để ưu tiên làm bãi giữ xe hơi cho các bác,giữ xe ngay giữa đường,oai chưa).Vậy mà các bác "đầy tớ nhân dân" lại thừa tiền đến mức cho xây 1 công trình xa hoa như vậy.Thu hút khách du lịch=>tiền về tay ai?Về tay các bác cán bộ.Xong được đà xây thêm 1 đống công trình như vậy để kiếm chác,tiêu cực lại đầy ra,dân đen tụi mình đói vẫn hoàn đói,coi như nộp thuế để cho mấy bác phè phỡn.

Like
    0
    Có nhiều tiền rồi để mua Lamborghini , Audi ... để khoe khoang thì em ghét lắm , nhưng xây dựng một khu du lịch tầm cỡ hoành tráng như thế thì em ủng hộ à ... Biết đâu sau này nhờ cái khu dzui chơi này mà tỷ lệ lượng khách du lịch quay lại VN lần 2 tăng lên nhỉ ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi BKITclub View Post
    Có nhiều tiền rồi để mua Lamborghini , Audi ... để khoe khoang thì em ghét lắm , nhưng xây dựng một khu du lịch tầm cỡ hoành tráng như thế thì em ủng hộ à ... Biết đâu sau này nhờ cái khu dzui chơi này mà tỷ lệ lượng khách du lịch quay lại VN lần 2 tăng lên nhỉ ?
    có điều khách du lịch mà có thu hút bởi cái này (chỉ là nếu,có cả tá nơi đáng đi hơn vn) thì tiền cũng chảy vể túi các bác cán bộ là chủ yếu.

Like
    0
    người nhỏ mọn luôn ghanh tị với những gì mình không có.. chỉ nói vậy thôi
    Các vấn đề khác hạ hồi phân giải...

Like
    0
    Em ủng hộ những cái này

Gì thì gì vietnam cũng phải có những cái gọi là hoành tráng theo đúng nghĩa của nó

Cái này mà hoàn thành á coi chừng anh Suối Tiên dễ sập tiệm như chơi ý chứ

Like
    0
    Phải nói Ông Dũng này tài giỏi thật.
    Đáng khen Ông có cái tâm, xây dựng 1 công trình vĩ đại, các bạn thử nhìn xem: lịch sử dân tộc mình được thể hiện hầu hết trong đấy, lớp trẻ sau nay nhìn vào đấy mà biết lịch sử Việt và tự hào về nước Việt Nam. Ổng xây ra không phải để cho Ổng, cho gia đình Ổng mà xây ra là để cho đất nước này, lớp người sau không quên lớp người đi trước.

Like
    0
    Khu vui chơi giải trí thư giản tốt... !!! HI vọng chất lượng phục cũng tóốt!!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ongtre63 View Post
    Các bác này khổ ghê, công trình của người ta thì người ta muốn thờ ai chả dc
    Đúng! Bác này nói đúng, của mình bỏ tiền ra xây mà, muốn làm gì thì làm chứ.
    "Đại Nam Quốc Tự"???
    "Tự" là nơi tôn nghiêm dùng để thờ Phật, thấp hơn là Bồ Tát, nay tự lại thờ cả phàm phu nữa.
    Mời bác đọc bài này để rõ hơn.

http://blog.360.yahoo.com/blog-YZXWO...--?cq=1&p=1986
    http://blog.360.yahoo.com/blog-Ause3...p=238#comments
    http://blog.360.yahoo.com/blog-calB7...--?cq=1&p=2335
    Được sửa bởi bt_mis lúc 13:06 ngày 12-11-2008

Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết