Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Tệ thật ! Phần mềm dịch văn bản A--V và V--A: EVTRAN 3.0

Evtran là chương trình dịch tự động cả đoạn văn Anh - Việt và Việt - Anh. Hiện nay phiên bạn mới nhất là Evtran 3.0 (hay còn gọi là Ev-Shuttle). Đây là chương trình made in VN và là phần mềm có thu phí. Thay vì bỏ ra 360K để sở hữu nó, bạn có thể download tại đây: http://www.mediafire.com/?7xhzbmvnwm2
    File RAR có kèm c-r-a-c-k cùng hướng dẫn c-r-a-c-k,
    Đây là một phần mềm hữu ích đối với cả các bạn giỏi tiếng anh cũng như chưa giỏi
    Quote Quote

sansiro Guest
    chưa thử nhưng mà cảm ơn nhé

Like
    0
    Rất cảm ơn bạn đã up lên nhưng mà mình khuyên thiệt tình là đừng ai hi vọng làm chi khi down về vì nó dịch rất chi là dở (đến hiểu sơ sơ ý của đoạn văn cũng còn không được).

Like
    0
    mình dùng nó lâu rồi, tuy nó dịch ko thể như chúng ta muốn, nhưng như vậy cũng đủ để mình hiểu đc ý câu văn, nếu bạn có phần mềm nào tốt hơn thì hãy share để mọi người cùng biết.

Like
    0
    Có lẽ là tới hiện nay chưa có phần mềm dịch A-V nào đủ tốt cả. Chúng ta phải chấp nhận sử dụng pm VN thôi. Nhưng pm EVtran vẫn cần thời gian để hoàn thiện, hiện tại nó chỉ hữu dụng với các đoạn văn đơn giản, chưa mềm dẻo lắm vì không tính tới ngữ cảnh.DÙ sao cũng mong sớm ra bản 4.0 tốt hơn.

Like
    0
    Tôi thì không dùng nó làm chi nó chán lắm.
    Nếu bạn muốn dịch 1 đoạn tiếng Anh sang tiếng Việt thì bạn nên vào web này nó dịch cũng sát nghĩa lắm :
    http://www.vdict.com/?autotranslation

Like
    0
    Vdict là mua core của evtran đó bạn, sau có dùng thêm google translate. Hiện evtran đã cho dùng miễn phí cũng như các bộ từ điển ngữ nghĩa trên trình duyệt, iOs, web bạn có thể tham khảo ở www at laconec dot com

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết