Trang 5 / 11 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 101
    Like
    0
    Học qua mạng cũng tốn kém tiền điện thoại lắm.Tốt nhất là mua sách về đọc và thỉnh thoảng vào các forum về CNTT để học hỏi trao đổi với mọi người.Sau này cảm thấy trình đọ đã khá thì thi lấy mấy cái chứng chỉ của các công ty, mình nghĩ là như vây !
    Thân.

Like
    0
    bạn muốn có tài liệu về C++ có thể vào diendantinhoc.net để lấy.

Like
    0
    Bạn nào ở hanội co' biết chỗ mua Sách tin học bằng tiêng Anh thì chỉ cho tôi nào??
    .Tôi đang muốn vào Aptech học đây ,các bạn thấy học ở aptech thế nào ????.tôi chưa biết 1 tẹo gì về máy tính va rất kém tiếng Anh thì trước hết phải học như thế nào vậy???,Có bạn nào có tài liêu thi vào Aptech ko??thì cho tôii xin nào.Thank

Like
    0

Bạn hỏi đúng chỗ rồi đó.Tui đang học ở Ha Noi - Aptech nè.Tui có tất cả các thứ mà bạn cần đó.
    Ở Ha Noi miuốn có tài liệu về IT thì đến BK (Cổng KTX) và KTX mễ trì ngoài Tổng Hợp nữa.Tất cả đều có từ Tiếng Anh hay tiếng Việt.
    Chúc vui vẻ.

Like
    0
    Cảm ơn bạn tran nam....,Ban học ở Aptech lâu chưa vậy ,Bạn thấy chất lượng học ở đó thế nào vậy,thực hành va lý thuyết có được hướng dẫn chi tiết ko
    Bạn co' tài liệu thi vào aptech đúng không ,bạn co' thể cho tôi được không ,hiiii dù sao tôi sẽ cố để học cùng trường với bạn mà.
    Bạn có lời khuyên nào cho tôi khi đi mua mấy quyển sách IT,tôi chưa biết gì đâu??Có quyển nào dễ hiểu ko,tôi muốn trước tiên đọc những quyển căn bản về phần cứng ....
    Còn về tiếng Anh thì luyện như thế nào để thi vào được aptech và dọc hiểu được tài liệu IT chuyên ngành ????Bạn thì chắc là đọc được sách tiếng Anh rồi chứ>>>>>Cảm ơn bạn trước nha,....

Like
    0
    mình tự hỏi là tại sao các bạn không lên mạng để tìm tư liệu mà downloads về học ?. Dĩ nhiên là phải học bằng tiếng Anh rồi, như vây mình vừa nâng cao trình độ anh ngữ vừa chắc ăn vì đa số sách tiếng việt viết ra chỉ để bán chữ chứ không phải là bán kiến thức (!?).

Like
    0
    Bạn có thể chọn một giải pháp sau :
    Bạn đã tốt nghiệp DH ngành CNTT , bạn nên đi thực tập ỡ các công ty IT , hoặc các trung tâm đào tạo khác . Trong thời gian đó bạn phải cố gắng chứng tõ khả năng làm việc của mình . Bất kỳ công ty nào cũng có chính sách đải ngộ và đào tạo nhân viên .
    Các bạn nên học chuyên sâu về một ngành - một chuyên môn nhất định . Nếu học trong DH thì không đũ đâu . Việc bạn tự học và thành thạo một chuyên môn nhất định cũng là sự chứng tỏ khã năng tự học và làm việc của bạn .

Like
    0
    Gửi ntt20, bạn có thể gửi mail cho mình được không ?

Like
    0
    chào nbạn Trần Nam ,bạn co' thể giúp mình được chứ ,Nếu co' thẻ bạn gửi Mail cho minh theo dia chỉ sau lotruong12g@yahoo.com
    Cam on bạn nhiều ,Xin lỗi vì trả lời ban chậm vậy.Chào thân

Like
    0
    Theo tui thì sách và chỉ sách thôi. Học CNTT thì chỉ cần sách là đủ. Học ở những trung tâm này nọ thì cũng chỉ biết sơ sơ thôi, chủ yếu là để lấy bằng. Các bạn cứ dựa vào trung tâm này nọ để ỷ y cho trình độ của mình thì hãy coi chừng, sớm muộn gì cũng sẽ bị đào thải khỏi lĩnh vực CNTT thôi.

Trang 5 / 11 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết