Trang 7 / 13 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 126
    Like
    0
    Thôi kiếm 5 tr tiền giả , rồi ai đó đứng ra liên lạc với gã để mua db email xong báo CA thộp cổ gã ngay tại trận - Thế là xong !
    - Việc nhỏ như con trỏ mà không lẽ CA không làm được ! Nhớ vụ Thùy Linh không ? Mười mấy em mà CA còn truy ra được luôn ...

Like
    0
    Em cũng dính chưởng này.túm lại kẻ nào đã làm việc nay?

Like
    0
    Cái ông rao bán địa chỉ email này hình như là nhân viên của webgiare.com

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kcreative
    Lần trước thấy mấy trang cộng đồng của VN bảo có thể login từ acc của ddth. Có lẽ là VK đã bán list này, giờ nó lộ ra. Chán ddth quá. . .
    Bạn cũng là người làm web, chẳng lẽ bạn không hiểu cơ chế login của Zing? Hơn nữa, login bằng Zing cũng chẳng liên quan đến email của bạn trong DDTH vì bạn login bằng username@ddth.com chứ không phải email@cuaban.com

Trong việc này thì "thiệt hại" đầu tiên là DDTH, vì vậy tôi chẳng bao giờ điên đến mức đem bán email của DDTH, mặc dù những nơi offer mua không phải là ít.

Like
    0
    em cũng nhận được email này. xem như sắp tới có nguy cơ bị spam dài dài mà sao cái mail list này mắc vậy ta

Like
    64
    Quote Được gửi bởi kcreative View Post

Có phần nào mờ ám kg? Lần trước thấy mấy trang cộng đồng của VN bảo có thể login từ acc của ddth. Có lẽ là VK đã bán list này, giờ nó lộ ra. Chán ddth quá. . .
    Không hiểu gì cũng phát biểu
    P/s : Tớ cũng nhận đc mail

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kcreative View Post
    Có phần nào mờ ám kg? Lần trước thấy mấy trang cộng đồng của VN bảo có thể login từ acc của ddth. Có lẽ là VK đã bán list này, giờ nó lộ ra. Chán ddth quá. . .
    Bótay bác nầy luôn, em biết bác đã lâu từ lúc bác "giúp" mọi người có account Paypal vậy mà giờ phát biểu một câu, làm em hết sức mất "lòng tin" nơi bác, chắc ko dám giao dịch với bác nữa rồi ...

Cái chiêu mà Zinchat dùng account login vào ddth có thể dùng hàm CURL, nếu nói trắng ra là Zingchat chơi "không được đẹp cho lắm", vì rất dể gây hiểu lầm cho người đọc.

Like
    0
    ai chơi kì vậy nhỉ, nhưng mà tui bỏ cái nick đó rồi

Like
    7
    Khỏi nói lôi thôi, cũng không cần Hide gì hết, không biết đây có phải là trang upgradesoft.com không nữa?
    hi,
    Ban la thanh vien cua ddth.com
    Hien tai minh dang co danh sach email 110000 thanh vien cua ddth.(Hang cuc doc ko co nguoi thu 2 dau)
    Ban nao kinh doanh linh vuc may tinh ,thiet bi dien tu , hay cac website ve tin hoc ,thi day la 1 data vo cung qui gia.
    Gia data nay 5trieu .
    (Tang kem data manguon hoi xua ,bi gio la cntt.vn )
    Luu y ko ban cho may dua ba emailvo van ,ai co nhu cau thuc su de kinh doanh thi lien he.Con khong mien tiep
    Lien he upgradesoft@gmail.com.

Khi lien he vui long de lai so dt cung nhu dia chi nhe.
    Co nick Y!M thi cang to't.
    Ban cho 5 nguoi nhanh chan nhat.
    Sau ngay 30 se khong ban nua .
    KHONG MAC CA.

Minh copy may dia dau tien cho ban xem .
    quangduy2500@gmail.com
    ngocnl@gmail.com
    noreply@ddth.com
    vikhoa@zeeup.com
    nsales@digipower.vn
    support@digipower.vn
    info@3inetwork.com.vn
    nguyet@vecvn.com
    belama20@yahoo.com
    Nói chung mail mà mình nhận được chỉ là mail đăng ký tại upgradesoft.com và hoàn toàn không phải Email khi đăng ký tại ddth do vậy có thể đây là trò lừa đảo, anh em nên cẩn thận kẻo bị lừa mắc công. Chúng ta đã biết VK qua vụ Zing chat vừa rồi, và hoàn toàn tin tưởng rằng anh ấy sẻ ko bán rẻ thành viên mình vì những đồng tiền vô nghĩa đó!

Like
    0
    Nói chung ko có gì để bàn cãi nhiều lắm ! Cái kẻ spam mail kia thì ko có gì là tốt đẹp ! việc có email của đại đa số thành viên của ddth ko phải là khó vì hầu hết các bạn tham gia rất nhiều 4rum lên email bị lộ là rất cao ! Việc có list email rồi bán là vi phạm phạm pháp luật .Cần có nhà chức trách lên tiếng !

Trang 7 / 13 FirstFirst ... 24567891012 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết