Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi tungna View Post
    các bạn nói không cần update win là không chính xác , cái quan trọng là bạn cần update vào lúc nào , các bạn bảo chỉ đối với win có bản quyền là nên update , thì các bạn ***** cho win có bản quyền rồi hãy update nó
    Bạn đã update bao giờ chưa? (KO chơi cái chuyện cài W Player 11, hay IE7 đâu nha)? Có update toàn bộ các hotfix ko? Nếu có thì nhận xét gì hiệu năng của máy bạn khi ôm hết đống update đó về?

Like
    0
    Có update hay không thì cũng chả quan trọng chẳng qua nếu như khi nào nghe tin Microsoft nóa cóa bản sửa lỗi nào quan trọng thì up cho zui chứ hẻm để làm gì !

Like
    0
    Quote Được gửi bởi khoabeo108 View Post
    Bạn đã update bao giờ chưa? (KO chơi cái chuyện cài W Player 11, hay IE7 đâu nha)? Có update toàn bộ các hotfix ko? Nếu có thì nhận xét gì hiệu năng của máy bạn khi ôm hết đống update đó về?
    mình update máy thường xuyên , hiệu quả thấy rất rõ là máy hoạt động rất tốt, ít khi gặp trục trặc lắm .

Like
    0
    Việc cập nhật (update) Windows không quan trọng và cũng không cần thiết, vì thứ nhất nó chỉ dành cho hệ điều hành có bản quyền (bạn cũng có thể ***** Windows của bạn để có quyền update), thứ hai là một số bản sửa lỗi thường gây trục trặc hệ thống và có thể xung đột với các chương trình khác...
    Nếu bạn là một người có chút kinh nghiệm thì hoàn toàn có thể tránh được hacker - virus - trojan ... các thể loại mà không cần phải update cho Windows. Nếu máy tính bạn dùng có kết nối internet thì điều quan tâm đầu tiên là chương trình diệt virus của bạn có được update thường xuyên hay không mà thôi!

Like
    0
    Thực ra với những người dùng thông thường(như tôi chẳng hạn) thì việc cập nhật Windows có thể là không cần thiết,chỉ tổ mất thời gian và $ thôi . Tôi chẳng sợ Hacker, chẳng sợ Virus...
    Con những bản vá lỗi thì tìm ngoài hàng CD đầy.

Like
    0
    Các bác nói vậy làm em tắt auto update rồi

Like
    0
    ùm lâu lâu update một lần thì tốt hơn, khoảng 1 hay 2 tháng gì đó .... ^_^'

Like
    0
    Tắt luôn đi bạn, đừng mở lên nữa nhé !!

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định