Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Tìm dùm mình User và pass login modem Broadband IP Sharing Router !

Mình có 1 Modem (được người khác cho đã lâu rùi) mà ko có mật khẩu và pass để login vào. Đã thử các cách admin-admin, admin- (pass trắng), admin-123 đều ko có tác dụng nên post lên đây nhờ mọi người giúp đỡ nè (trước đó đã hỏi anh google rùi mà ảnh giấu kỹ wá mình ko "moi" được....hì hì....), nhanh chóng giúp dùm mình nhé, chân thành cảm ơn rất nhiều, chờ tin hồi âm của các bạn....
    Đây là các thông tin của modem đó (các thông tin này mình thấy được ở trên modem: Broadband IP Sharing Router , model: UB-LR0421 , S/N: UB-LR0421C2B03976 , www.tgubase.com (made in china).... NetTop.Co.Ltd (ko biết có phải hãng sản xuất ko?)
    Nhanh nhanh, gấp gấp tìm dùm mình username và password login nào...
    Quote Quote

Like
    0
    1. Vào trang web của nhà sản xuất, tìm đúng loại modem, & xem user + password mặc định của nó
    2. Nhấn nút reset (thường là 1 lỗ nhỏ trên modem) cho tới khi toàn bộ đèn trên modem tắt đi & sáng lại
    3. Đăng nhập vào modem = user & password mặc định

Like
    0
    Mình ko biết nhà sản xuất của nó. Mà cũng ko quan trọng, mình chỉ muốn biết user và pass của nó thôi bạn àh. Việc reset modem ko mang lại hiệu quả gì trong trường hợp này cả.
    Mình đã lục tung cả google lên mà cũng ko tìm được user và pass của modem này....hichic....

Like
    0
    Mình cũng không biết modem này nó là modem gì (chỉ nhìn mới biết, nhìn thông số thì như không =)) ). Nhưng mình nhớ không nhầm thì Modem Router còn có 1 kiều User, Pass như thế này nữa :
    - User : Admin
    - Password : epicrouter
    Không biết nó có giúp gì cho bạn không

Like
    3
    Hỏi người cho đi...

Like
    0
    Tìm được rùi, cảm ơn các bạn đã giúp đỡ, thì ra:
    User: (để trống)
    Pass: password
    Dễ thế mà mình ko tìm ra được. hihi...

Like
    1

user và pas cho modem

modem không reset được thì sao nhỉ, em lại không có pass cua modem luôn, mong mấy bác chỉ giúp.Điện mấy cha dịch vụ tới thì gà mua modem mới hơn 300k. Em con nhà nghèo làm gì có tiền mà chơi kiểu đó,mong mấy bác hiểu cho hoàn cảnh nhà em mà chỉ giúp.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết