Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 40
    Like
    0
    hiện tai thì tôi thấy Iphone là tốt nhất.(tôi cũng đang dùng và thật tuyệt)
    Nếu thiếu chức năng j` thì Iphone đã có phần mềm hỗ trợ, bạn chẳng phải lo gì cả.

Like
    0
    Nếu ai bảo là Iphone không tốt thì người đó chưa dùng hoặc đã làm hỏng Iphone ^^.Bạn vào trang tinhte.com mà xem .
    Iphone No.1

Like
    0
    mua jphone do' ban. bao? dam? ok

Like
    0
    theo tui de dap ung duoc nhu cau cua ban thi tot nhat nen chon con P1i hoac la p990i, may con nay tui xai roai, good lam, cam ung ... du nhung tinh nag ban neu.... nhung phim hoi nho...gia hop ly'

Like
    0
    Với nhu cầu của bạn thì nói thật là chả có cái nào vừa ý cả đâu. Phải lựa chọn lấy một vài điểm bạn thích nhất và chấp nhận "du di" điở một vài điểm.
    Thả dụ bạn thích điện thoại thông minh thì có thể mua 02, HTC... nhưng mấy em này thì tất nhiên chụp ảnh và nghe nhạc không thể so sánh với các loại mobile khác cùng giá tiền
    Bạn thích kiểu dáng đẹp, siêu mỏng, thì cũng phải chấp nhận những thứ thời thượng không có, và mỏng thì nói chung là sẽ không bền
    Nếu bạn thích chụp ảnh và nghe nhạc thì bạn nên chọn Sony, không một hãng điện thoại nào có thể qua mặt SE về 2 khoản này
    Mà dù sao thì bạn cũng "hầu như ko có kiến thức gì về mí cái điện thoại di động" thì tốt nhất là cũng chẳng phải cầu kì quá ở khoản tính năng đâu. Chỉ với nhu cầu dùng thông thường thì bạn cứ chọn theo kiểu dáng mà bạn thích của các hãng danh tiếng Sony, Nokia... Còn những hãng ít danh tiếng hơn thì nên "cẩn thận" với cái thông số kĩ thuật họ đưa ra, vì nó là chiêu đánh lừa khách hàng thôi.

Like
    0
    Mấy bros ơi, wa topic này, em cũng xin hỏi tí, mấy bros đừng cho là em spam nha, em cũng định mua chú dế mới, khoảng 3M trở lại thôi, nếu đắt hơn 3M chút cũng được, với điều kiện là máy có hệ ĐH, và là máy Nokia giao diện S60, nếu có gì hay mấy bros chỉ em với. Hiện nay có nhiều dòng máy Nokia nên em rối lém...Em rất cần tư vấn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi caubetocdaido View Post
    hiện tai thì tôi thấy Iphone là tốt nhất.(tôi cũng đang dùng và thật tuyệt)
    Nếu thiếu chức năng j` thì Iphone đã có phần mềm hỗ trợ, bạn chẳng phải lo gì cả.
    Em cũng tính mua mà chưa đủ $_$

Like
    0
    E cũng muốn nhờ các bác tư vấn giúp em nên mua con máy nào bây giờ?

Em đang dùng con HTC wifre,hiện h e muốn đổi sang con khác có các tính năng văn phòng, acrobat reader... tóm lại là đọc tài liệu đầy đủ; (con HTC này k hỗ trợ văn phòng ;()

Ngoài ra e cũng muốn đọc được các clip e load về từ Youtube; vì con HTC hiện h có nhiều file đọc k nổi, em mệt với nó lắm ạ... toàn phải convert thôi.

Em định mua con Sony X8 hoặc Nokia C7 liệu có đáp ứng được các yêu cầu trên của em k? Các bác giúp e với! Em cảm ơn nhiệt tình

Like
    0
    Bạn đi du học nên đừng mua máy ở Việt Nam, nên đi sang đó rồi mua. Ở đây các bác xui nhiều quá em đưa cho bác 1 con lạ nè LG Optimus 2X, hàng vừa mới ra xong. Hình như đã có hàng tại Hàn Quốc

LG Optimus 2X nhờ sở hữu sức mạnh 2 nhân đến từ Nvidia Tegra 2 1GHz, máy có khả năng xuất hình ảnh qua cổng HDMI và khả năng chơi các nội dung HD 1080p mượt mà. Optimus 2X có màn hình cảm ứng kích thước 4-inch, khả năng lưu trữ có sẵn đến 8GB và có thể mở rộng thông qua khe cắm thẻ nhớ microSD. Optimus 2X giao tiếp với PC qua cổng micro USB, máy tích hợp camera chính độ phân giải 8 megapixel và 1 camera phụ 1.3 megapixel ở mặt trước dành cho các cuộc gọi video.
    Bác có thể tham khảo thêm. Chúc bác sớm tìm đc em ưng ý ^^

Like
    0
    Quote Được gửi bởi chuông gió View Post
    E cũng muốn nhờ các bác tư vấn giúp em nên mua con máy nào bây giờ?

Em đang dùng con HTC wifre,hiện h e muốn đổi sang con khác có các tính năng văn phòng, acrobat reader... tóm lại là đọc tài liệu đầy đủ; (con HTC này k hỗ trợ văn phòng ;()

Ngoài ra e cũng muốn đọc được các clip e load về từ Youtube; vì con HTC hiện h có nhiều file đọc k nổi, em mệt với nó lắm ạ... toàn phải convert thôi.

Em định mua con Sony X8 hoặc Nokia C7 liệu có đáp ứng được các yêu cầu trên của em k? Các bác giúp e với! Em cảm ơn nhiệt tình
    X8 màn hình hơi nhỏ đấy nhé

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết