Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Buồn quá đi ! Xin phần mềm hỗ trợ download phim từ các trang web chia sẻ

Mình tìm được 1 trang web chia sẻ trực tuyến (v.youku.com) của Trung Quốc có rất nhiều phim TQ hay nhưng nó lại ko cho download, đã dùng thử IDM nhưng ko thể bắt link đầy đủ được. Thông thường 1 clip 60 phút thì nó chỉ bắt được khoảng 13MB (6 phút), ai biết cách down full hay có phần mềm nào hỗ trợ down đầy đủ thì xin hãy share cho mình với.
    Quote Quote

Like
    0
    làm gì có chuyện đó.
    IDM đã chạy thì nó phải down được toàn bộ chứ

Like
    0

Like
    415
    Bạn sài IDM cũng được mà. THường thì các file phim online có đuôi FLV.
    Bạn vào IDM-> DOWNLOADS->OPTIONS->FILES TYPES và thêm FLV vào các trong ô AUTOMATIC....phía dưới đó.
    Với các files loại khác cũng tương tự.

Like
    0
    mấy Pro biết làm sao nghe nhạc onl khi cài IDM ko, từ khi cài cái đó down sướng nhưng lại ko nghe nhạc đc, tháo ra thì nghe bt

Like
    0
    sau 1 thời gian tìm hiểu thì mình cũng tìm ra lý do rồi. Cái trang đó nó tự split các file video ra nhìu phần, sau khi hết 1 phần nó sẽ tự connect sang phần khác nên IDM ko bắt link được phần sau. Để down được thì phải dùng phần mềm flvrecoder nhưng mà cũng phải cho nó chạy thì flvrecoder mới bắt link được. Dù sao cũng cám ơn các bạn đã vào xem

Like
    415
    Quote Được gửi bởi quang_huy1 View Post
    mấy Pro biết làm sao nghe nhạc onl khi cài IDM ko, từ khi cài cái đó down sướng nhưng lại ko nghe nhạc đc, tháo ra thì nghe bt
    Bạn làm như mình hướng dẫn ở trên nhưng ngược lại. Lần này là xóa MP3, WMA ... hay bất kì đuôi file nhạc nào bạn đang nghe.
    Sau khi xoa IDM sẽ không tự động nhận đuôi file nhạc để download nữa

Like
    0
    bày mình với cái IDM của mình bị gì rồi đó ,mình down phim được 99,99% rồi mà nó ko cho down nua,phim cũng ko coi được luôn

Like
    0
    OI! Dung roi mot so trang WEB xem phim nhung su dung IDM ko tai tu dong ve dc nen chi can dieu chinh trong IDM-> DOWNLOADS->OPTIONS->FILES TYPES viết thêm vào đó chữ FLV thi se Download được vì phim trên mạng có định dạng *.FLV

Like
    0
    Quote Được gửi bởi le217 View Post
    bày mình với cái IDM của mình bị gì rồi đó ,mình down phim được 99,99% rồi mà nó ko cho down nua,phim cũng ko coi được luôn
    Tình trạng trên thường rơi vào trường hợp down từ Mediafire , có thể khắc phục bằng cách , chỉnh lại IDM , vào options chọn thẻ Connection , ở khung Default max conn. number chọn giá trị là 1 .

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết