Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

không đọc được VCD

PC của em gắn Ổ CD-RW mà không hiểu sao không đọc được VCD,gọi đến mấy không bán máy,họ bảo phải cài Herosoft 3000,nhưng em không bít down ở đâu,bác nào có share cho em với,mới xài máy chẳng bít gì!hix
    Quote Quote

Like
    247

Hấp dẫn đây !

Ra ngoai tiệm bán cd vi tính mà mua, gần nhà tôi có 5000d đĩa rẻ hơn tô hủ tiếu gỏ bây giờ nửa(7.500d 1tô gỏ) Chịu khó khi mua đĩa bày trình ra rằng em mới biết xài vi tính ông nào ác lắm mới không chỉ.
    Được sửa bởi bihoctinhoc lúc 16:03 ngày 29-12-2007
    Tự nhiên ta phải dựng cái bản ngã của mình để chấp vào ấy.

Like
    0
    Mình thấy nó đâu có liên quan gì nhau đâu??? Ổ CD-RW không đọc đĩa CD thì có liên quan gì đến Herosoft 3000.... có thể ổ CD của bạn có vấn đề? Hay là bạn không có chương trình nghe nhạc để xem được VCD? Nếu không có nó thì bạn có thể sử dụng Windows Media Player trong Windows mờ!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi h4th4nh View Post
    PC của em gắn Ổ CD-RW mà không hiểu sao không đọc được VCD,gọi đến mấy không bán máy,họ bảo phải cài Herosoft 3000,nhưng em không bít down ở đâu,bác nào có share cho em với,mới xài máy chẳng bít gì!hix
    Hiện nay hầu như các phần mềm dùng truyền thống như Windows media hay Power DVD đã quên khoản hỗ trợ auto play vcd .Cũng rễ hiểu là không còn nhiều người dùng vcd .
    Tôi tìm trên mạng phần mềm nhỏ này không cần cài đặt .1 file *exe
    Tên VCD_PLAY .Phần mềm của hãng Roxio 428 K
    Trên PC những đĩa định dạng VCD hay SVCD rất khó mở thậm chí không mở được .Nếu mở được thường phải vào tận đĩa mở thư mục của nó rồi chọn rất bất tiện.Phần mềm trên đọc nhanh đĩa VCD và SVCD như ta đọc DVD vậy .Thời gian load đĩa nhanh hiện menu
    Hiện tại tôi tìm cả chiều không thấy đường tải ,Up Rs thì không doload ở VN được vậy ai cần thì cho địa chỉ để gửi khoảng 428 k
    Được sửa bởi VTABC lúc 00:14 ngày 30-12-2007

Like
    26
    Bật Windows Media Player lên->Play->DVD,VCD or CD audio nó sẽ tự động chơi VCD,DVD hay CD.Bạn nên dùng Windows Media Player 10 hoặc 11,2 cái này chơi VCD,DVD,CD tốt.Có thể đĩa VCD của bạn quá kém nên không xem được.
    Website: pinsacdienthoai.net

Like
    26
    Còn nếu bạn muốn hero thi đây la link download : http://www.megaupload.com/vn/?d=2QI5Z17P
    hoặc la đây : http://en.herosoft.com/download.html
    và đây : http://www.download.com/Hero-Super-P...ml?tag=lst-0-1
    tha hồ nhé,have fun
    Website: pinsacdienthoai.net

Like
    0

Buồn quá đi !

các bạn ơi ổ đĩa của mình đang dùng ngon lành thì tự nhiên chỉ đọc được dvd mà ko đọc được vcd và cd thì là nó bị làm sao vậy. có bạn nào biết ko chỉ cho mình với

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi unlimited View Post
    Bật Windows Media Player lên->Play->DVD,VCD or CD audio nó sẽ tự động chơi VCD,DVD hay CD.Bạn nên dùng Windows Media Player 10 hoặc 11,2 cái này chơi VCD,DVD,CD tốt.Có thể đĩa VCD của bạn quá kém nên không xem được.
    cái đó nó bị ẩn mà bạn ơi
    Được sửa bởi bi ngo 2010 lúc 22:56 ngày 23-02-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết