Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

giúp em cái card sound

anh chị nào biết giúp em với . cai main intel 945 của em bi hỏng cái card sound onboard . Em mua cái card rời màu đỏ 40k cắm vào thì main nhận ngay nhưng sao ở phần " audio device on high definition audio bus" vẫn có dấu chấm hỏi và dấu chấm than , và không có tiếng mặc dù em đã cho đĩa vào cài tiếng. Ai biết cách chỉ em với , em cảm ơn nhiều !
    Quote Quote

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi Nguyen L Chi View Post
    anh chị nào biết giúp em với . cai main intel 945 của em bi hỏng cái card sound onboard . Em mua cái card rời màu đỏ 40k cắm vào thì main nhận ngay nhưng sao ở phần " audio device on high definition audio bus" vẫn có dấu chấm hỏi và dấu chấm than , và không có tiếng mặc dù em đã cho đĩa vào cài tiếng. Ai biết cách chỉ em với , em cảm ơn nhiều !
    chưa cài driver chứ sao nữa, cái đĩa bán kèm theo đâu? nếu hông có coi số hiệu cái card rồi lên nét tìm cài vào máy.

Like
    0

Hấp dẫn đây !

Quote Được gửi bởi Nguyen L Chi View Post
    Tôi cũng đã cài rất nhiều loại card sound rời. tôi thấy dùng cái 3dp-chip này khá hay, bạn thử xem.
    Link down http://www.mediafire.com/?51pntgjm1qim0i1
    nó sẽ tự động tiimf driver cho bạn

Like
    0
    Chào bạn, Đăng Khoa xin được góp ý câu hỏi của bạn như sau:
    Nguyên nhân là do bạn chưa cài đúng diver hoặc máy bạn chưa nhận driver chuẩn theo hệ điều hành. Bạn lên trang của hãng down driver hỗ trợ theo hệ điều hành rùi về cài lại xem được ko nha.
    Chúc bạn thành công.

Like
    0

Bạn mua card ở đâu mà rẻ thế?

Mình cũng đang muốn mua mà ko biết nên mua ở đâu
    Tiện thể hỏi luôn cái Card Creative 3D Blaster 2.1 giá khoảng bao nhiêu nhi? Mình muốn hỏi địa chỉ mua ở Hà Nội nhé

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết