Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 30
    Like
    0
    may minh sao khi gan card mang hinh và thi khong vao duoc mang duoc nua
    minh thu lay day line gan vao may khac thi vao mang binh thuong
    chi minh cach khac phuc cai

Like
    18
    Có lần máy mình tự nhiên mất mạng(trong khi cả xóm vẫn có)ping đến các địa chỉ:timer out !.mấy hôm trước không vấn đề gì.có lần thì ping vẫn bt nhưng mà không thể vào mạng được.không biết có phải tại phần mềm virus không nữa
    P/S:mình đang sài AVG 8.0

Like
    0
    sao may minh cu vao mang la mot luc no lai rot vay may you.co ai bit kho chi dum minh voi

Like
    0
    Co the day cable mang cua ban co van de, Ban thu bam lai dau cable hoac chinh toc do cua cảd mang xuong con 10 MB , coi co duoc hay khong

Like
    0
    máy của bạn chắc chắn bị virus ròi, bạn cài Kas hoặc Bkav rồi quét tổng thể đi là sẽ hết

Like
    0
    may cua minh dang xai binh thuong tu nhien cung ko vao dc,minh chia mang ra 5 may ,4 may kia xai binh thuong con may nay ko dc,ban nao cho minh cau tra loi hay di,may nguoi kia tra loi chang ra gi ca,cho minh cau tra loi nhanh nha minh can lam,thanks !

Like
    0
    cài win xong bạn có vọc gì trong máy chưa, nếu chưa bạn nên mược máy khác thử thay vì cpu của bạn nếu vẫn không được thì hư card rùi

Like
    0
    bạn đã ping được đến mordem thì bạn có thể vào được mạng rồi, ngoại trừ trường hợp do đường truyền của nhà cung cấp thì máy bạn có thể chưa chạy một số dịch vụ của máy client vd: DHCP client, DNS client do vậy bạn không thể vào mạng vì khi bạn vào mạng thì nhà cung cấp mạng sẽ cho bạn một địa chỉ ip động bất kì do vậy ban lên kiểm tra lại hai dich vụ trên .Ban phải chuột lên My Computer chom manage chon service rồi kiểm tra xem 2 dịch vụ trên đã start hay chưa? Nếu chưa thì bật nên thì bạn mới vào mạng được.Nhó là thực hiện xong thì khởi động lại máy

Like
    0
    Quote Được gửi bởi cuongcvc View Post
    còn minh thì vừa mới chuyển chỗ ở tới chỗ kia thì nhà đó có con modern siemens dùng máy laptop để vào mạng qua con wifi thì vẫn ok con máy bàn thì không vào đc thế mới tức chứ có ai biết tại sao khong chỉ rùm cái .
    máy bàn của bạn có card wireless hem???

Like
    0
    Các bác giúp em với máy pc của em đang vào mạng bình thường thi tư nhiên ko vào mạng được đèn báo mạng o máy vẫn sáng bình thường tưởng lỗi win dã cài lại nhung chi vào được 1 lần rồi lại bị như vậy kiểm tra thấy send và receive rất thấp chỉ vài trăm thôi!làm thế nào đây giúp mình với!huhu

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết