Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

cần phần mềm tách tiếng ra khỏi video

mình đang cần phần mềm tách hoàn toàn tiếng ra khỏi video,để lấy video không nhạc,và phần mềm nhập lại nhac khi khi video không có tiếng,giúp dùm em với,thx.vì em có 1 đĩa phim muốn đệm nhạc vào để nghe,mong các sư phụ chỉ dùm.
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn dùng phần mềm dựng phim bất ký rồi add video đấy vào, add thêm đoạn nhạc bạn muốn vào phần sound. Thế là ok, hình sẽ vẫn là hình cũ nhưng tiếng mới

Like
    0
    bạn có thể cho mình link dơn về được không,và cho hỏi mình có thể cắt bơt đuọc không

Like
    0
    mình có phan mềm lồng nhạc vào video nhưng mình muốn cần phần mềm tách tiếng hoàn toàn để tách tiếng những đoạn video mà nình tải về và lồng bằng bài nhạc khác chẳng hạn chứ không phải là video mình tự quay.

Like
    146
    Quote Được gửi bởi skymax View Post
    mình đang cần phần mềm tách hoàn toàn tiếng ra khỏi video,để lấy video không nhạc,và phần mềm nhập lại nhac khi khi video không có tiếng,giúp dùm em với,thx.vì em có 1 đĩa phim muốn đệm nhạc vào để nghe,mong các sư phụ chỉ dùm.
    Trong máy có sẵn Window Movie Maker đó bạn!
    Không đi làm sao tới.

Like
    9
    cần phần mềm tách tiếng ra khỏi video
    Thực ra theo lời trình bày của bạn thì đúng ra là bạn cần thay tiếng cho đoạn video hay clip bài hat. trước hết bạn cần nói rõ phim của bạn là định dạng gì. Nếu là định dạng thông dụng cho các trình dựng phim thì thôi. nếu là các file của đĩa VCD bán ngoài chợ thì cần chuyển qua định dạng AVI để các trình dựng phim nhìn thấy. Sau đó thì cài lấy cái trình đơn giản nhất như PINNACLE STUDIO. Vào đó rồi tha hồ xóa cắt thêm bớt sáng tạo cho mình những clips mới!

Like
    0
    mình có phan mềm lồng nhạc vào video nhưng mình muốn cần phần mềm tách tiếng hoàn toàn để tách tiếng những đoạn video mà nình tải về và lồng bằng bài nhạc khác chẳng hạn chứ không phải là video mình tự quay.

Video của bạn đang là định dạng gì? Ý của bạn là muốn lồng nhạc lại vào đoạn Video đó thì ban dùng Pinacle studio. Import đoạn video đó vào Studio, phần tiếng thì bạn dìm xuống, đưa đoạn nhạc mà bạn muốn lồng vào. Thử tín hiệu cho đều rồi Render ra file mà ban cần.
    + Lưu ý nếu đoạn video của bạn định dạng đuôi .DAT thì cần phải conver sang MPEG hoặc AVI.

Like
    0
    Nếu file .DAT thì dùng SONY Vegas là đơn giản nhất không cần convert mất thời gian.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi skymax View Post
    Dòng họ Tmpeg làm được chuyện này một cách dễ dàng. Giao diện trực quan nên không khó cho người mới

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết