Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

[Q] Import animated gift into Word & Excel ?!

Chào cả nhà, mình có mấy cái animated gift rất hay capture được trên Internet, nhưng không biết làm cách nào import được vào Word & Excel, khi import vào nó chỉ thành một cái gift bình thường, không animated tý nào cả . Vậy liệu có cách nào không ? Nhân tiện cho mình hỏi là có cái tool nào để design cái animated gift không nhỉ, ví dụ như mình muốn edit các animated gift mà mình download được. Mong được chỉ giáo. Cám ơn mọi người nhiều.
    Quote Quote

Like
    0

Re: [Q] Import animated gift into Word & Excel ?!

Bài viết được gửi bởi dreamboy812002
    Chào cả nhà, mình có mấy cái animated gift rất hay capture được trên Internet, nhưng không biết làm cách nào import được vào Word & Excel, khi import vào nó chỉ thành một cái gift bình thường, không animated tý nào cả . Vậy liệu có cách nào không ? Nhân tiện cho mình hỏi là có cái tool nào để design cái animated gift không nhỉ, ví dụ như mình muốn edit các animated gift mà mình download được. Mong được chỉ giáo. Cám ơn mọi người nhiều.
    Trong word & Excel khong co support cai thang animator chi co thang Powerpoint support thoi. con cai Phan mem de edit animator thi ban dung phan mem Ulead GIF Animator.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết