Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! giúp em cách nôi headphone với...help...:(

mọi người cho mình hỏi là bình thường cắm headphone thì jắc cắm ra phía sau máy đúng ko ạ...:">..giờ mình muốn cắm nó ra đằng trước vì đằng trước cũng có jắc căm headphone mà...nhưng cắm rồi lại chẳng nghe thấy j..mọi ng` giúp mình xem làm cách nào..nge bảo fải đấu..nhưng mình chịu..giúp mình với...
    Quote Quote

Like
    0
    - Nếu mainboard và Case bạn mới mua thời gian gần đây thì việc nối cổng audio là trước thùng máy rất đơn giản. Bạn mở thùng máy ra, tìm trong các dây nối từ CASE xem nhóm dây nào có ghi Audio ở trên , rồi nhìn trên main xem chỗ nào có ghi F_audio nhìn giống dạng hình dưới thì bạn cắm vào.
    - Còn nếu là mainboard đời cũ thì bạn phải xem trong sách hướng dẫn đi kèm main để cắm cho đúng.

Like
    0
    nhưng main mình là main pen 3 nó mới đau với cả lại ko có sách nữa thì làm thế nào hả bạn...:-<

Like
    0
    Bạn tham khảo thử link này nha. Hy vọng nó giúp ích cho bạn.
    http://www.ddth.com/showthread.php?t=92367

Like
    0
    jack cắm đằng trươc đã được nối với panner audio cua main chưa, nếu chưa thi cắm như khung long coi huong dẫn.
    còn nếu cắm rồi mà vẫn không được hi chinh ở cái phần mềm điều khiển card am thanh(driver ý) cái hình cái loa ở system tray đó, không phải cai diều khiển âm lượng của win dâu nhé.

Like
    0
    Em có 1 cái head SOMIC SM-908, cắm vào thì nghe được chứ không nói được, mua cái khác hiệu y chang thì cũng chỉ nghe được chứ hôk nói được, cắm vào máy khác tình trạng tương tự, không biết có cần cài thêm chương trình hỗ trợ nào khi nối head ko ạh

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết