Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    7

Lưu lại những tab mở sau cùng trong firefox

Khi thoát firefox cửa sổ Restore Last Session với nút lệnh Restore page có chức năng phục hồi cửa sổ những trang web đã mở trong phiên làm việc cuối trên máy cá nhân, nhưng cũng có những trường hợp không xuất hiện chức năng này mà khi thoát firefox mở lại thì nó lại mở ra một tab mới, mình không biết thiết lập chế độ này ở đâu mong mọi người giúp đỡ.
    Quote Quote

Like
    31
    trước khi thoát firefox bạn tắt hết những gì liên quan đến nó, như bạn mở nhiều cửa sổ firefox khác nhau bạn muốn lưu cửa sổ nào thì ko tắt cửa sổ đó, các thông báo download. Thì khi tắt firefox nó sẽ hỏi save and quit mà.

trong chrome thì có lựa chọn save lại những page đã mở

Like
    7
    Quote Được gửi bởi thanhtamntp View Post
    trước khi thoát firefox bạn tắt hết những gì liên quan đến nó, như bạn mở nhiều cửa sổ firefox khác nhau bạn muốn lưu cửa sổ nào thì ko tắt cửa sổ đó, các thông báo download. Thì khi tắt firefox nó sẽ hỏi save and quit mà.

trong chrome thì có lựa chọn save lại những page đã mở
    Có khi bạn chưa hiểu ý mình muốn hỏi, bình thường thì mình mở nhiều tab trong firefox khi tắt firefox nó có hỏi save and quit, nhưng thời gian vừa rồi mình gặp phải trường hợp không biết ấn phải nút gì mà khi tắt đi nó không hỏi nữa mà khi mở lại nó lại mất hết các tab cũ và mở ra 1 tab mới theo mặc định, nên mình muốn hỏi cách thiết đặt chế độ ấy ở đâu.

Like
    20
    Trong Tools - Options - Tab có phần:
    Warn me when closing multiple tabs

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết