Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 29
    Like
    0
    ai biết cách sử dụng của BitDefender 10v không noi rõ với

Like
    0

Tệ thật ! Phần mềm diệt virut đây

Quote Được gửi bởi hoangphuc_ch View Post
    Computer của em đang bị lũ virus dần khống chế luôn rồi!! huhu.. xin các bác làm ơn giúp em với, post lên giùm em phần mềm diệt virus nào prò chút nha! máy em toàn quáy vật không!
    Thanks you verry much!!
    Bạn nào cần nhưng phần mềm diệt virut qua trang web của mình http://love.easyvn.com/doanhnghiepquangdu vào mục phần mềm có rất nhiều
    " Không có chương trình diệt virut nào diệt hết được cả kể cả mua đĩa bản quyền chỉ có thể đến mức tương đối thôi"
    chúc bạn thành công

Like
    2
    Quote Được gửi bởi jasonch View Post
    Nơi nào bán license BitDefender 150k vậy bạn? rẻ hơn cả BKAV nữa!!!!
    Nơi này bán này .Mạng tìm thiếu gì key đâu mà phải bỏ tiền ra mua mấy thứ đó.Còn virus chỉ nói chung chung thế thì ai sửa được cho cậu.Nếu virus từ VN thì nên dùng BKAV,còn virus khác loại thì mình thường dùng KIS hoặc Bit là ổn cả.Bạn chắc chắn máy mình bị virus thì phải nói ít nhiều triệu chứng của nó chứ

Like
    0

Máy tính của tôi bị virut Avpo.exe ai biết cách ?

Máy của tôi bị nhiễm avpo.exe tôi đã làm một số việc rồi nhung đến công đoạn là (tu star\run gõ lệnh regedit thì máy của tôi báo là không được mà tôi phải vào đến HKEY_CURRENT_USER\SOFTWARE\Microsoft\windows\curre ntVersion\
    Thì mới xóa hết được nó. Vậy ai có có cách nào? hay làm thế nào để vào đ­­­­­­uoc vậy? Xin hãy mách giùm tôi với. (Máy bắt đầu có biểu hiện chạy chậm). Thời gian rất gấp vậy xin bác nào biết hãy chỉ cho tôi với. Tôi xin cảm ơn nhiu

Like
    0
    tốt nhất là nên xóa hết rồi cài lại từ đầu..nếu bạn có thể.....

Like
    0

Cần chú ý ! Máy mình bị nhiễm virus gì?

Mấy bác cho mình hỏi máy mình bị nhiễm virus gì mà sao khi cắm USB vào thì không mở được bằng cách thông thường(Double click vào ổ USB ở trong My Coputer),mà phải mở bằng cách đánh lên thanh Address là "G:" thì mới mở được, và khi click phải vào ổ usb thì các dòng Open và Explorer thì bị thay bằng các kí tự lạ và sau đó thì không thoát được USB mặc dù trong task manager không có ứng dụng lạ nào đang chạy
    Ah,quên và một điều nữa cũng rất lạ là tại sao khi bình thường mình đánh trên thanh address của IE: ví dụ là nếu mình đánh "goog" thì lập tức sẽ có một bảng đổ xuống có các địa chỉ trang web có các kí tự đầu là "goog" nhưng bây giờ thì không có nữa, mình muốn hỏi tại sao lại bị như vậy,và làm sao để khắc phục(mình dùng IE7)

Like
    0
    pro 1: nhiễm virus autorun
    pro 2: chắc do bạn đã xóa cookie

Like
    0
    máy mình bị triệu chứng là khi kick vao ổ thì ko vào dc ngay, nó mở ra cái cửa sổ open with, chọn IE thì mới vào dc. Ko bít là virus j vậy, dùng bkav quét chả bắt dc chú nào.

Like
    0
    Pro1:bạn có thể chỉ cách khắc phục được không? Mình đã cài KIS mới nhất và liên tục update nhưng vẫn không hết
    Pro2:mình không xóa cookie,mà nếu có xóa thì nếu mình đánh 1 địa chỉ vừa đánh như google.com thì nó cũng phải đổ xuống,nhưng của mình không thấy có

Like
    0
    pro1: kiểm tra các chương trình startup cùng win, AVG quét virus, Registry Mechanic để quét registry.
    pro2: có thể bạn cài TweakUI và nó để mặc định xóa cookie
    google luck

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết