Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Giả lập khóa cứng "Pro"

Chào các bạn.
    Mình xin hỏi các bạn có ai biết cách Giả lập khoá cứng (Hardkey)ko ? xin chỉ mình cách làm,bởi vì tôi đang sử dụng 1 software có 2 hardkey (1 là HaspLPT,2 la HaspUSB)
    Tôi có nghe về cách giả Lập khoá cứng và làm thử qua Software HASPHL2007 ,nhưng khi HASPHL2007 nó tạo ra kết quả cuối cùng la 1 file có đuôi mở rộng là(*.dmp) thì đến đây tôi ko biết làm gì nữa....Xin mọi người trong diễn đàn chỉ giáo
    Cảm ơn
    Quote Quote

Like
    0
    Mong các Bác Chỉ giáo !

Like
    0
    Bạn đã đi đúng hướng rồi đấy. Bây giờ bạn phải tìm được phần mềm dịch được File (*.dmp) thành (*.dng) sau đó lại dùng HASPHL2007 để load file dng đó vào là chương trình chạy như có khóa cứng thật. Tôi cũng đang tìm phần mềm này mà chưa tìm ra. Nếu tìm được bạn share cho tôi với nhé./.
    Email của tôi là : caobangdpv@yahoo.com.vn

Like
    0
    cho mình hỏi cái trên để làm j thế. công dụng của nó ra sao,^^ mình ko biết mong các bạn chỉ giáo

Like
    0
    Cậu vào diễn đàm cầu đường xem nha. Tôi cũng đang cần phần mềm này nếu cậu làm được thì thử cả topo lẫn HS nha. Rồi chia sẻ cho bạn bè. mail: Vubinhviet@gmail.com. Chúc cậu thành công. http://cauduong.net/Forum/forum_posts.asp?TID=3226

Like
    0
    Uh, mấy cài giả lập khóa cứng này khó phá thật đó, có lẽ vì phần mềm sử dụng kiểu này ở VN còn ít nên "dân ta' còn nhiều người chưa biết. Hi vọng trong một thời gian nữa sẽ có thêm nhiều thông tin hơn là giả lập khóa cứng này.

Like
    1
    minh co phần mềm dịch được File (*.dmp) thành (*.dng)ai cân thi lien he
    thinh68@gmail.com.vn
    chat :thinh68tran

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

vô hieu hoa usb trong bios nhu the nao
    Được sửa bởi thinh68tran lúc 04:49 ngày 03-07-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Hay. Cái ni em cũng mò hơn năm nay chưa ra. Vì các phần mềm Dự toán toàn dùng khóa cứng. Nếu bác nào có phương án giả lập được thì "bày" cho em với nhé. Em rất cần. Thank thank thank !
    VuongQuyenVuong@yahoo.com
    Muôn phần hậu tạ !

Like
    0
    Khóa HASP thì có thể xử được, nhưng còn khóa EUTRON mò mãi chưa ra, có bạn nào xử được loại này chưa

Like
    0
    tại sao chúng ta không mua ban quyên sài chứ ai cung sài ***** hết thi những cty phát triên phên mềm làm gì có tiền để phát triển:
    tôi muôn anh em nào có điều kiên có thể mua được bản quyên thi lên mua
    - không nên sài ***** (chỉ dùng cho anh em la sinh viên thôi, tôi thấy mấy phần mềm dự toán giá thực sự ko có đắt mà chúng ta ko mua được)
    con vân đề giả lập khóa cứng thi không có vấn đề gì vì cao nhân tất hữu cao nhân trị

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết