Trang 5 / 10 FirstFirst ... 2345678 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 93
    Like
    0
    Xu hướng bây giờ là học online. Bạn nào muốn đỡ mất công đi, ko tốn thời gian mà tiết kiệm chi phí hợp lý cũng có thể chuyển qua học online cũng được nè. Mình đang học online trên trang http://giasutoeic.com/?r=plan, tính ra mỗi tháng có hơn 100k nếu bạn đã có nền tảng, còn nếu muốn học với gia sư thì chỉ 349k/tháng, sure là rẻ hơn trung tâm rồi, mà đỡ tốn nhiều thứ hơn, lại còn được học thoải mái. Nói chung học online riết hết mún đi học trung tâm lun

Like
    3
    Trung tâm ILIL vơi 100% giáo viê nước ngoài sẽ là điều kiện thuận lợi để bạn trau dồi các kĩ năng, đặc biệt là 2 kĩ năng nghe nói. Giờ nếu bạn đi phỏng vấn xin việc vẫn cần nhất 2 kĩ năng này mà, Bên cạnh đó, khả năng phản xạ của bạn sẽ tăng lên

Like
    3
    Mình biết một trung tâm dạy giao tiếp và IELTS hay lắm 100% giáo viên bản ngữ học phí rẻ nữa, trung tâm ILI quận 10 đó mấy bạn , mình và bạn thận mình đang học ở đây nè , mấy bạn tham khảo nhé.

Like
    0
    Gần trường mình có trung tâm Anh ngữ TOMe học cũng được lắm á, thấy chương trình học bên trung cũng chất lượng, học phí bên trung tâm cũng ổn nữa. Bạn thử đến trung tâm để được tư vấn xem như thế nào.

Like
    0
    Bạn muốn học tiếng anh chất lượng có thể ghé qua bên IEG Việt Nam, tớ thấy bên đây dạy ok đó. Ngoài dạy anh văn giao tiếp tốt thì tại trung tâm tớ thấy có luyện thi Toeic và Ielts cũng được lắm nha, tớ học bên đây thấy tiến bộ nhanh lắm ak! Bạn ghé qua thử xem chương trình phù hợp nha.

Like
    82
    Hiện nay ILI, ACET, BC, IDP là các trung tâm uy tín về chất lượng hiện nay

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình cũng một vote cho trung tâm ILI trường sơn nhen mọi người.

9. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Quote Được gửi bởi traulun View Post
    Hiện nay ở thành phố có rất nhiều trung tâm tiếng anh nhưng chất lượng thì tùy vào trung tâm, mình thấy trung tâm ILI ở sau công viên Lê Thị Riêng dạy dạy, học phí rẻ

Like
    8
    Quote Được gửi bởi traulun View Post
    Hiện nay ở thành phố có rất nhiều trung tâm tiếng anh nhưng chất lượng thì tùy vào trung tâm, mình thấy trung tâm ILI ở sau công viên Lê Thị Riêng dạy dạy, học phí rẻ

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình thì thích học trung tâm hơn bởi có thầy dạy trực tiếp dễ vô đầu, có gì cần hỏi liền, lại có bạn bè đủ mọi ngành ngề đến cùng học cùng thực hành sẵn tạo mối quan hệ quen biết luôn. Mình thì từng đi học ở Bộ Ngoại giao, Emas, VATC thì thấy Bộ ngoại giao dạy nói nghe tốt nè, Emas thì dạy chuẩn giọng cực hay luôn, học đáng đồng tiền bát gạo, còn VATC thì tốt nhưng không gây ấn tượng mạnh như hai nơi kia.

Trang 5 / 10 FirstFirst ... 2345678 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết