Trang 4 / 10 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 94
    Like
    4
    Search Tôi tự học đi bạn. Ở Nguyễn đình chiểu, quận Phú Nhuận. Nghe nói cũng ổn. Mình đang hónghớt tính học đây. Vô có khi gặp mình nè :"> B-)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi GiangPhiNgu View Post
    bạn giỏi nhỉ, thi IELTS đc 7.0 lun, nếu đc 6.5 là đã đc học bổng rồi. EBEC mình học ngày xưa rồi, ngày xưa mình học EBEC và Toeic của thầy Danny. nhưng mình chưa thi toeic.
    Ủa, 6.5 đc học bổng là sao bạn? Phải 7.5 trở lên mới đc chứ

Like
    15
    ILI ở quận 10 giáo nước người Anh và Mỹ dạy 100%. Rất tốt. Học phí rẻ hơn Acet nhiều.
    Chọn trung tâm nào bạn nên đến trực tiếp trung tâm hỏi học viên đang học ở đó là cách tốt nhất. Thông tin trên mạng chỉ tham khảo thôi. Quảng cáo dữ quá....Bỏ tiền ra học mà không học được gì thì phí tiền và thời gian lắm.

Like
    0
    theo chiến tích mà hồi sinh viên mình từng lăn lộn học ở nhiều (phải nói là rất nhiều mới đúng), mình thấy chỗ Anh ngữ TOMe trên đường Linh Đông học là tốt nhất đó. Chất lượng và uy tín, nhưng học phí vẫn vừa tầm . Tome còn có chương trinh học thử nữa đó bạn.

Like
    17
    chug nao moi du 50 post day troi

Like
    0
    Học bên anh ngữ tome chất lượng tốt mà học phí giá cũng rất phù hợp nữa, bạn có thể đến tham khảo và đăng ký học thử trước để xem chất lượng như thế nào có phù hợp với bạn hay k nữa nhé ^^

Like
    1
    Mình thấy học bên trung tâm anh ngữ TOMe cũng khá ổn đó bạn, mình với bạn mình đang tham gia học bên trung tâm đó nè, thấy trung tâm dạy khá chất lượng, giáo viên dạy nhiệt tình, giờ học trung tâm chủ yếu vào buổi tối nên rất phù hợp với các bạn học viên. Học phí trung tâm cũng khá okie.

Like
    0

Rất hay !

Pác nào muốn học tiếng anh hay thi chứng chỉ toeic, ielts gì thi cứ đến ILI tìm hiểu mà học, ở đó rất đơn giản nhưng khá uy tín

Like
    0
    Mình đang học anh văn giao tiếp ở IEG Sư Vạn Hạnh nè. Lớp học của mình chỉ có 12 học viên, phần lớn là học sinh, sinh viên và mọi người đều rất vui vẻ, hòa đồng nhưng mình ấn tượng nhất về cô giáo đang đứng lớp vì mình rất thích vốn từ vựng, cách dùng ngôn ngữ linh hoạt và hiệu quả của cô.

Like
    0
    Theo như mình và mấy đưa bạn học và cảm nhận thì trung tâm IEG bên 503 Sư Vạn Hạnh này cũng khá ok mà. Đội ngũ giảng viên, cơ sở vật chất, chất lượng dịch vụ đều thấy được. Mà thích nhất là giá cả lại bình dân hơn mấy cái trung tâm trên nhiều nữa.

Trang 4 / 10 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết