Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 34
    Like
    2

Tệ thật ! Học IT nhưng kinh doanh thời trang, CÁc bạn nghĩ sao???

Mình học Cao đẳng kinh tế và theo học 1 khóa tại FPT Aptech. Nhưng không hiểu sao công việc của mình cứ dần dần lấn sang thời trang: Đi làm thêm, làm chính thức và bây giờ đang có ý định mở công ty thời trang!
    Các bạn nghĩ sao về trường hợp của mình?
    My site: www.shop1click.com - www.styleviet.com.vn
    Quote Quote

Like
    0
    Mình thấy cũng oke thôi, giỏi IT bạn sẽ quảng cáo thương hiệu trực tuyến tốt, kiếm khách hàng đặt hàng qua NET, ....

Like
    2
    Quote Được gửi bởi vzic View Post
    Mình thấy cũng oke thôi, giỏi IT bạn sẽ quảng cáo thương hiệu trực tuyến tốt, kiếm khách hàng đặt hàng qua NET, ....
    Mình đồng ý, chính những kiến thức về IT giúp ích mình nhiều trong việc thiết kế và quảng bá sản phẩm.
    Thanks!

Like
    12
    Rất tốt thôi,học IT mà ra làm kinh tế -> ý định mình đó

Like
    0
    thế người ta mua quần áo của bạn vì cái gì? Mà hơn nữa lại là thời trang. Mới đầu mình cũng nghĩ áp dụng công nghệ như bạn. Nhưng sau này xem xét kỹ thì website hiện tại chỉ là nơi để giới thiệu sản phẩm là chính.
    CÒn về việc học cái gì ra, kinh doanh cái gì lại là vấn đề khác. Bạn có thể làm dc nếu bạn thực sự đam mê

Like
    31

Chuyện phình phường thui mà !!!

Phình phường. Chả có gì là nổi bật. Anh cũng học dược nhưng làm IT đây thây. Chả có bằng cấp IT gì luôn, thế mà vẫn làm bình thường. Nghề thời trang thì càng dễ. Chỉ cần có đầu óc sáng tạo, có chiến lược kinh doanh, có niềm đam mê với nghề thì đó thành đơn giản ngay.

Like
    2
    cũng bình thường thôi, chỉ có mấy bà Nhân sự suốt ngày chăm chăm hỏi là tại sao học cái này mà làm cái kia bla bla... Trong khi đó có cái trường ĐH nào dạy về Nhân sự đâu mà mấy bả cũng đang làm đấy thôi.
    Àh, mà câu này ai bít trả lời dùm mình với, đang vật vã đây

Like
    2
    Quote Được gửi bởi vecelo View Post
    cũng bình thường thôi, chỉ có mấy bà Nhân sự suốt ngày chăm chăm hỏi là tại sao học cái này mà làm cái kia bla bla... Trong khi đó có cái trường ĐH nào dạy về Nhân sự đâu mà mấy bả cũng đang làm đấy thôi.
    Àh, mà câu này ai bít trả lời dùm mình với, đang vật vã đây
    Phải chịu thôi, VN mà, hoạnh họe ác lắm nên chán đi làm ngoài.Một mình làm cho bỏ ghét!

Like
    0
    hi ... Bạn nói bạn là dân IT là sai rồi ... Nếu là dân IT thì bạn phải có kiến thức sâu rộng về IT đòi hỏi học lâu dài chứ không thể nói học xong 1 khóa IT mà gọi là dân IT .

Nếu vậy , việt nam dân IT hết ^^ . Bạn học cao đẳng kinh tế -- > rõ ràng bạn là làm kinh tế là hợp lý rồi .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tenmiendepnhat View Post
    hi ... Bạn nói bạn là dân IT là sai rồi ... Nếu là dân IT thì bạn phải có kiến thức sâu rộng về IT đòi hỏi học lâu dài chứ không thể nói học xong 1 khóa IT mà gọi là dân IT .

Nếu vậy , việt nam dân IT hết ^^ . Bạn học cao đẳng kinh tế -- > rõ ràng bạn là làm kinh tế là hợp lý rồi .
    Good! chuẩn ko cần chỉnh!

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết