Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: In trong AUTOCAD

Like
    1

Ngạc nhiên In trong AUTOCAD

Mình có file vẽ trong AutoCAD. Mình có máy tính ở nhà và máy in. Mình không biết gì về AutoCAD, Chỉ mình cách in với. Mình chỉ muốn chọn một phần trong bản vẽ, phóng lớn cho vừa với khổ giấy A4 để in.
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 50xu View Post
    Mình có file vẽ trong AutoCAD. Mình có máy tính ở nhà và máy in. Mình không biết gì về AutoCAD, Chỉ mình cách in với. Mình chỉ muốn chọn một phần trong bản vẽ, phóng lớn cho vừa với khổ giấy A4 để in.
    co ai giup minh voi. can gap lam. cam on truoc.

Like
    0
    Nhấn tổ hợp phím: Ctrl P, nó sẽ hiện ra bảng tool để in, chọn máy in xong nhìn xuống phía dưới cái bảng, chỗ Plot area ấy, đổi Display thành window, cái bảng sẽ biến mất và hiện bản vẽ ra. Giữ chuột giữa để kéo phần định in ra giữa màn hình, quay chuột giữa để phóng to thu nhỏ. Sau đó thì kích chuột trái vào một góc của phần cần in, đưa chuột đến góc đối diện với nó để bao hết phần cần in. Cái bảng lúc nãy lại hiện ra. Phần Page size là để bạn chọn kích cỡ giấy. Cái này phải phụ thuộc vào máy in của bạn. Nếu bạn muốn xem trước in ra sẽ thế nào thì kich vào Preview, xem xong thì ESC, nếu muốn trang in ở chính giữa trang giấy thì chọn vào Center the plot. Xong đâu đấy thì OK rồi chờ kết quả thui.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    cám ơn ban rất nhiều !!!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết