Trang 9 / 9 FirstFirst ... 46789
Hiển thị kết quả từ 81 đến 87 / 87
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi ntlntl View Post
    CK liên ngân hàng online mỗi lần khoảng vài triuệ thì fee tính thế nào?

ra branch thì trong TP 10k, chuyển khác TP, khác bank thì 20k
    giá chat' quá bro ơi!!ăn cướp à???

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Nguyen_Tuan_Anh View Post
    Bạn mRrO này, Internet Banking của DongA Bank có thể phát triển thêm tiện ích theo hướng sau đây được không?

1. Liên kết với một công ty game online nào đó (tôi không chơi game nhưng hỏi chung cho mọi người thôi), để chỉ khi nào truy cập I-Banking thành công mới có thể chơi trò đó được, và tiền chơi được trừ ngay vào TK người chơi.
    2. Hoặc có thể tổ chức các trò vui chơi có thưởng, như giải ô chữ ngay trong I-Banking chẳng hạn, mỗi lần đăng nhập thành công I-Banking, sẽ có thêm mục giải ô chữ, ai tham gia chỉ cần mất khoảng 500 – 1.000 đ/lần, ai giải đúng và gửi nhanh nhất sẽ được giải (chỉ cần 1 giải nhất, 2 giải nhì, 2 giải ba) bằng cách tặng tiền trực tiếp vào TK luôn (khỏi phải lĩnh tiền mặt như ô chữ trên báo), đảm bảo sẽ khối người tham gia đấy. KH chẳng được tiền cũng được thêm kiến thức, còn NH thì càng tăng lợi nhuận.
    Các bạn thấy như thế có được không?
    Ý tưởng bác này hay thật, biến Ngân hàng thành cỗ máy đánh bạc, coi chừng bị ông NHNN tuýt còi bi giờ

Like
    5
    đang có ý định mở thẻ Đông Á, có vài điều cho em hỏi cái:
    1/ Phí mở thẻ Free, mà phí duy trì là 50k/năm... vậy lúc đăng kí là em phải đóng 50k phí duy trì và tk là 0đ đúng ko các pác? ( 0đ cũng được còn hơn mấy thằng kia 50k , 100k mà có rút đc đâu T_T... tiền chết)
    2/ dịch vụ gửi tiền tại máy atm - bác nào hướng dẫn cho em cái này là làm sao và kinh nghiệm ko bị thất thoát tiền

hiện em là SV, chỉ cần tk thanh toán vặt vãnh trong nước, chứ ko như nhiều pác cứ vặt vẹo thằng DA là sao ko visa, master... em nghĩ đơn giản là DA muốn phát triển nội địa xong đi đã rồi hẵng tính chuyện bước ra thế giới.

Like
    0
    Xin chào các bác, em đang sử dụng thẻ ATM của Đông Á và em thấy ổn rất thích vì nó có nhiều tiện ích. Em thường CK cùng hệ thống, fee la 5.000đ/CK (dưới 30T). Có thể dùng thẻ ATM để gửi tiền vào TK mà ko cần phải vào quầy giao dịch. Khi mở TK tiết kiệm tại EAB, được miễn phí mở thẻ, miễn phí TK năm đầu.

Like
    0
    chẳng biết nhưng đay sài 3 thẻ. 1 VCB, 1 Nông nghiệp, 1. Dá. rút tiền tại máy. thì thằng Nông nghiệp là tệ nhất. máy vừa ít lại vừa hay hư tiền 1 lần ko quá 2T . Bà mẹ nó nó có số 2T đấy mà bấm ko rút được. thằng VCB cũng thế. muốn rút 4T phải bấm 3 lần. rút tiền đông Á thì OK . vô số là nó cho rút. còn fee một 50.000 có đáng gì. tiền lời trong tài khoản cũng đủ đóng phí đó mà. chưa chuyển khoản nên ko biết nó thu phí ra sao. Ở HCM nên độ phủ DÁ và VCB có thể nói là trên từng cây số ( hơi bốc tí gần như hầu khắp ) còn liên minh thẻ thì chưa sài . rút máy chính chủ ko à. chả biết thằng nào liên minh. tốt nhất các bác nên in ngay trên đó thì đỡ!

Like
    0
    Bác nào cài Mobile Banking của Đông Á chưa? Hình như cũng thuộc ebanking này thì phải.
    Hôm nọ có việc lên NH, muốn cài thì thấy mấy em nhân viên của Đông Á cũng hơi loạng quạng, người này hỏi người kia về cách cài, lại đang vội... nên chưa cài.

Like
    0
    chủ đề này ngưng bàn rùi sao

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

h là 2010 rồi, E-banking cũng tiến bộ, vậy mình nên dùng cái nào, ngân hàng nào nhiều tiện ích nhất
    Được sửa bởi ivy_nguyen8x lúc 16:20 ngày 09-04-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 9 / 9 FirstFirst ... 46789

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết