Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 39 / 39
    Like
    0
    học tiếng anh giao tiếp với lớp phát âm bên trung tâm Anh ngữ TOMe được lắm đó bạn. Học phí cũng rất okie, nay đang có chương trình ưu đãi 50% học phí cho các lớp giao tiếp và học phí lớp phát âm thì giảm từ 2,5 triệu xuống còn có 1,9 triệu thôi. Mà bên TOMe còn có chương trình học thử 1tuần đầu tiên để trải nghiệm lớp nữa đó bạn. Mình từng học ở nhiều trung tâm rồi, nhưng thấy không được ưng ý. Riêng ở Anh ngữ TOMe thì giáo viên dạy rất nhiệt tình, có tâm và thân thiện với học viên. Một phần là môi trừơng học thoải mái, cách học ở đây sinh động chứ không nhàm chán, ngồi một chỗ như trước giờ tụi mình vẫn học. Mà có rất nhiều họat động hào hứng trong lớp như games, mini games, gameshows, talkshows... đồng thời đây cũng là môi trường cho tụi mình được nói và trao đổi bằng tiếng Anh với nhau. Dần quen nên tụi mình nhanh giao tiếp được lắm.

Like
    2
    Cứ tìm hiểu ILI thử xem sao bạn. Mình cũng tìm hiểu nhiều nơi , trên mạng tìm hiểu qua những đứa bạn . Mình cũng đén tận trung tâm hỏi thông tin. Cuối cùng mình vẫn chọn ILI vì họ nhiệt tình thân thiện, mấy cô tư vấn rất dễ thương cộng với những lời khen từ những người bạn. Thế là mình chọn ILI để học cải thiện kỹ năng giao tiếp.Mình Phải siêng học với lại tìm được môi trường thích hợp thì hiệu quả nhanh mọi người.

Like
    0
    Mình thấy học ở trung tâm nhỏ cũng rất ok, k cần học mấy trung tâm lớn làm gì hào nhoáng quá. Mình thấy học bên Tome rất ổn, giảng dạy rất chất lượng, giáo viên rất nhiệt tình. Học phí giá rất hạt dẻ, đang có nhiều chương trình ưu đãi hấp dẫn đầu xuân lắm đó bạn. Được nhận phong bì lì xì đầu năm nữa ak nhé, nghe là thấy thk rồi ak.

Like
    14
    Chúc mọi người năm mới vui vẻ , hẹn gặp ILI vào năm sau nhé. Từ khi học ở ILI mình thấy level của mình được cải thiện đó mọi người .

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình đang học ở anh ngữ Tome rất ok, bạn đến học thử 3 buổi trải nghiệm đi

Like
    1
    Học ở ILI ổn, môi trường hoàn toàn là người bản xứ hết, dạy có tâm, tận tình hướng dẫn cho mình nên khá tốt. Học ở ILI mình thấy thích hơn nhiều chỗ trước đây. Tuy là hơi xa xíu, cũng đang cố gắng luyện học nè

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Khi tìm đến học với ILI 1 khóa bạn sẽ cảm nhận được chất lượng ngay. Tớ học lúc đầu vô thì không ai biết ai thế nhưng sau 1 tuần là thân nhau, chia sẻ với nhau những gì mình biết, không khí khi vô lớp rất zui zẻ. Lớp của mình cũng có nhiều bạn học lắm hỏi ra nới biết cũng toàn người quen giới thiệu

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    học ở Trung Tâm Anh Ngữ Không Gian thử xem, họ dạy về phản xạ giao tiếp tiếng anh rất hiệu quả và hay ho.

Like
    1
    trung tâm anh ngữ AMA cũng dạy tốt giá cả vừa phải túi tiền lắm đó bạn. :3

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết