Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 39
    Like
    2
    Mình đã học nhiều nơi nhưng trung tâm ILI là mình thích nhất, giáo viên đúng 100% là người bản ngữ giảng dạy, họ rất nhiệt tình thân thiện, học tiến bộ nhanh, tiết kiệm rất nhiều thơi gian và tiền.
    Họ chỉ có 1 địa chỉ ở Trường Sơn

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Ở ILI họ dạy tất cả kỹ năng nên vừa học giao tiếp vừa thi tốt chứng chỉ toeic, ielts. Bạn mình học ở ILI nhiều lắm có đứa thi ielts 7.5

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Qua IEG học thử đi bạn, bảo đảm kĩ năng nghe - nói sẽ lên nhanh thôi, vì bên đó dạy giáo viên bản ngữ suốt khóa nên rất có lợi để luyện tập nghe nói theo giọng bản ngữ luôn. Mà mấy thầy cô bên này vừa vui tính mà dạy lại rất kỹ nha, chỉnh pronounciation cho mình luôn. Bạn cứ tìm hiểu kĩ trước khi đăng kí nha.

Like
    0
      E đã học khóa cơ bản về anh văn giao tiếp ở đây, có anh Tài giáo viên rất dễ thương, nhiệt tình. Có thầy Lee rất vui tính lại thích mặc đồ thật màu mè..với thầy đó là sự đặc biệt và đáng yêu. Mình thấy ở đây làm việc gọn gàng. ..Tuy IEG ko phải là Trung tâm Tốt nhất nhưng em thích ở đây..cảm thấy thoải mái và dễ học hỏi.

Like
    0
    Theo mình thì bạn thử tìm hiểu trung tâm anh ngữ IEG gần bệnh viện 115 thử xem sao. Mình học ở đây rồi thấy ok lắm. Lớp ít người, nên học chất lượng lắm đấy.

Like
    0
    Mình nghe nói cách học tiếng Anh phổ biến là để tiếng Anh trở thành một thứ âm thanh quen thuộc hằng ngày bằng cách mở nhạc, phim, nghe đài. Còn trung tâm anh ngữ để theo lâu dài thì nên chọn IEG vì giá phải chăng và giờ học cũng linh động

Like
    0
    Mình cũng đang ở Thành Phố Hồ Chí Minh nè, mình đang là sinh viên trường đại học sư phạm kĩ thuật. nghe máy anh chị khóa trên bảo gần trừong mình có trung tâm Anh ngữ TOMe học đựơc lắm á, nghe nói đâu chương trình học khá chất lượng mà học phí cũng khá hạt dẻ, phù hợp với sinh viên như ttụi mình. Rồi mình cũng tham gia học bên trung tâm đó, có chương trình học thử 3 buổi trước khi tham gia học phí nữa, mình ấn tượng ngay từ buổi đầu tiên học thử, giáo viên dạy nhiệt tình, dễ hiểu, chương trình học không qua nặng, giáo viên giàu knih nghiệm nên có phương pháp dạy khá sinh động, học vỉên không bị ngáy tiếng anh khi tham gí học. Lớp học cũng đầy đủ tiện nghi nữa. Nếu bạn đang quan tâm một trung tâm vừa chất lựng mà học phí ổn có thể đến trung tâm Anh ngữ TOMe đẻ tìm hiểu, mình tin chắc bạn sẽ bị ấn tựong như mình ngay từ buổi đầu tiên tham gia học tại đây.

Like
    0
    Ở đây thì trung tâm tiếng anh khá là nhiều, nhưng không phải trung tâm nào cũng chất lượng, tham khảo nhiều ý kiến mọi người, thấy ai cũng nói trung tâm IEG bên quận 10 dạy khá được, học mấy khóa là có thể giao tiếp ổn rồi, mình cũng có đến tham khảo và thấy được nên đăng ký học, hiện tại mình cũng học được mấy khóa rồi, tiếng anh của mình giờ là khá lên nhiều ah. Bạn có thể tới đó tham khảo nha, có nhiều khung giờ học cho bạn lựa chọ đó. Chúc bạn thành công nha.

Like
    0
    Bạn qua bên trung tâm IEG đó, ít học viên nên thấy chất lượng, giáo viên bản ngữ có kinh nghiệm giảng dạy, học phí so với mặt bằng chung thì cũng không cao là mấy. Sau khi học xong nếu có nhu cầu mình còn được cấp giấy cứng nhận hoàn thành khóa học nữa đó.

Like
    0
    Bạn tham khảo bên IEG đó, thấy học ở đấy cũng vui mà có hiệu quả. Giáo viên thì vui tinh, thân thiện nữa . Họ dạy rất có tâm huyết và nhiệt tình, chuyên môn sư phạm cao nữa nhé.   Mình cũng được người bạn học rồi giói thiệu lại đó, giờ đi học rồi cũng thấy khá thú vị, khỏi phải cúp tiết đi chơi như trước nữa. Lol

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết