Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11

Chủ đề: Unistall 100%

Like
    0

Cần chú ý ! Unistall 100%

Cho em hỏi , 1 soft khi setup vào máy ! khi muốn unistall , thì mình dùng chức năng unistall của win hoặc file unistall của soft liệu đã sạch sẽ 100% trên máy tính của mình chưa ? Nếu chưa , thì cần làm những gì để unistall 100% >"< ! Ai bít help em, có 1 số soft em cài lần đầu thì đc . sau khi unistall cài lại báo lỗi , mặc dù đã thử nhiều lần !!!!

Ai giúp em , em cám ơn trước nha !!!
    Thank a lot ! have a nice day
    Quote Quote

Like
    0
    dung các soft clean registry đi sẽ clean được các file rác của Soft nhưng tui khuyên bạn nên dùng Bitdefender di có chức năng dọn rác rất hiệu quả đó..

Like
    0
    Bạn thử sài chương trình Unlocker 1.8.5 xem sao, Unlocker không chỉ remove những soft đã cài đặt mà còn có thể "triệt tiêu" hoàn toàn file không xóa được. Unlocker hoàn toàn free,

link download:
    http://majorgeeks.com/Unlocker_d4660.html

Like
    0
    Người ta cần uninstaller chứ đưa unlocker làm gì? Định thủ công uninstall và romove keys trong registry = tay à?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi chuongphi0 View Post
    dung các soft clean registry đi sẽ clean được các file rác của Soft nhưng tui khuyên bạn nên dùng Bitdefender di có chức năng dọn rác rất hiệu quả đó..
    Bitdefender có chức năng dọn rác à? Lạ nhỉ. Bạn có thể dùng chuơng trình smarty uninstall để remove hết file đã cài đặt cũng như cái key trong registry của nó

Like
    0
    Thế còn những folder,vài tập tin text document có được dọn luôn không bạn

Like
    0
    Đa số phần mềm dù sau khi unintall, xóa các key của nó, del hết logfile, xóa cả folder trong Program file, hãy còn để lại dấu vết. Không tin à? Nếu không còn dấu vết thì làm thế nào các phần mềm thương mại kiểm soát được đúng thời gian dùng thử của mình, mình cứ hết 30 ngày rồi uninstall rồi lại reinstall mà chỉ cần làm như trên (xóa các key của nó, del hết logfile, xóa cả folder trong Program file) trước khi cài để được thêm 30 ngày nữa thì chết nó à?

Like
    0
    Nếu bạn muốn uninstall một program nào đó thì mình khuyên bạn hãy dùng "revo uninstaller" rất tốt mình đã dùng thử rồi.Nó sẽ làm gọn gẽ cho bạn,mình không nhớ download trên host nào nhưng bạn cứ google là thấy.
    Thân.

Like
    0
    cám ơn các bạn !!!!! Mình đang làm theo cách của các bạn . mong là sạch sẽ registry ^_^

Thanks all a lot

Like
    0
    Unistaller 2006.....keke dùng nó là dc quá à

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết