Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Thông tin Vấn đề về màn hình.

Mọi người giúp mình với. Máy mình chơi game Audition thường bị tình trạng màn hình chuyển về độ phân giải 4 bit, mình đã vào "display properties \setting" nhưng chẳng có 16bit hay 32bit gì cả .Mình đã cài lại win và card màn hinh. Có ai gặp tình trạng này rồi hãy chỉ mình với.Mình xin cảm ơn nhiều. Mình đang rất cần sự giúp đỡ của mọi người.
    Quote Quote

Like
    0
    theo như bạn nói, thì bạn cài bộ cài VGA không đúng với bộ cài của main đó là điều chắc chắn, hoặc VGA của bạn cũ bạn cần nâng cấp lên, vậy bạn hay vào trang google.com dò tìm main của bạn , rồi tìm drive chuẩn của main đó , download về rồi cài thì bạn sẽ hết tình trạng trên hi vọng bạn sẽ làm thành công theo chỉ dẫn của mình.có gì pm cho mình

Like
    0
    bạn tìm driver ở trang www.driverguide.com di, ở đ1o có thể có cái mà bạn cần

Like
    0
    Máy mình chạy card màn hình onboard. Cấu hình máy như sau: main Asus P5L-MX, CPU: 3.0Gh,Ram Kingmax:1Gb, hdd seagate:80Gb. Mua ở Hoàng Long được 2 tháng.Đi kèm máy có 2 đĩa driver.một cái vista, một cái xp gì đó. MÌnh đã thử cài lần lượt 2 cái này rồi.Nhưng không được.Mong các bạn chỉ giáo.
    Mình xin cảm ơn nhiều.MÌnh đang rất cần.

Like
    0
    Vào đây down bản mới nhất về cài xem đc kô.
    _http://support.asus.com/download/download.aspx?SLanguage=en-us&model=P5L-MX

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết