Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Cài kapersky 2011 bản quyền vào máy bị đơ

Chào các sư huynh.Các sư huynh cho em hỏi sao e cài kapersky 2011 ban quyền em diệt vurut xong may em bi do.ma may em vua cài lại rồi mới cài kapersky.Máy em cấu hình cũng ổn main g31 , chíp E5300 , Ram 2g.mà đặc biệt ở chỗ khi em update kaper xong và em diệt virut em khởi động lại máy thì máy đơ và em không bật được kaper lên nữa là sao
    Quote Quote

Like
    0
    Thứ nhất là cài và Update cho kas có chuẩn không. Thứ hai là nếu cài chuẩn rồi, key "xịn" thì thử gỡ bỏ nó ra, khởi động lại máy rồi xem tình trạng ra sao. Thứ ba là coi lại xem có phần mềm khả nghi nào xung đột với Kas không. Máy chỉ cài mỗi Kas thôi hay còn cài thêm công cụ bảo mật nào nữa (diệt virut hay tường chẳng hạn ?). Xem kĩ lại đi đã rồi tìm ra nguyên nhân để khắc phục.

Like
    0
    Trên 1 máy tốt nhất chỉ cài 1 phần mềm diệt virus thôi,bạn xem có còn phần mềm nào còn tồn tại k nên nó mới bi đơ như vậy.

Like
    2
    bạn để kas xoá nhầm file hệ thống rồi, cài lại win là phương án tối ưu

Like
    1
    Máy đơ khi dùng phần mềm diệt virus mình thấy thường là do xung đột với phần mềm bảo vệ hay diệt virus khác và không để ý làm nó diệt mất file hệ thống. Kas trước khi diệt thường hỏi, bạn nên để ý.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết