Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Tệ thật ! nhận đựoc mạng nhưng báo limited or no connection ??

nhận đựoc mạng nhưng báo limited or no connection ?? nhà tôi ké bên khách sạn nhưng kết nối đựoc wireless nhưng sao nó báo là limited or no connection là sao vậy ?? mình có đọc các bài nghe nói bi chặn MAC thì phải anh, em có cách giải quyết giúp em đi nha .làm sao tìm đựoc các MAC mà wireless đó filter ?
    Quote Quote

Like
    0
    Hic nó báo như vậy chứng tỏ sóng yếu hoặc bạn chưa đăng ký connec với nó, vì tất cả ở đâu có thiết bị Wifi (trừ các quán netcafe) thì họ đều setup pass cả bạn à. Chứ họ cứ thả nổi thì người ngoài vào phá tung tí mẹt mạng của họ nên à.

Like
    0
    không phải như vậy lúc trước mình vô được nhưng họ phát hiện họ chặn MAC kìa làm cách nào có thể giả MAC trong client được ko mặc dù mạng vẫn connect được nhưng nó báo lỗi vàng báo limted or no connection

Like
    0
    Bác dùng soft Smac đi có thể đổi địa chỉ Mac đấy

Like
    0
    có 2 trường hợp lọc MAC
    1. từ chối tất cả các MAC ko có trong danh sách (cách này hay dùng - tui cũng dùng hehehe)
    2. từ chối 1 MAC cụ thể mà mình đã xác định được (cài này chỉ chặn được tay mơ, còn như biết cách vào các 4rum rồi thì thua :p)
    nếu gặp trường hợp 1 bạn chỉ còn cách nhớ ra, hoặc chôm được thông tin từ 1 trong số người trong cái list đó thôi)

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết