Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 35
    Like
    1
    Quote Được gửi bởi toinayangi View Post
    học ở Aptech nó chỉ kinh phí nó đắt nhưng mà đổi lại học hành thì lại tốt chất lượng giáo viên cũng ok
    Thực tế đắt nó xắt ra miếng há

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thecarpenter View Post
    Thực tế đắt nó xắt ra miếng há
    Đắt tại cái thương hiệu của nó, không phải tự nhiên bằng Aptech lại được chấp nhận ở nhiều nhiều nước trên thế giới như vậy

Like
    1
    Quote Được gửi bởi dauchuavn View Post
    cho mình hỏi là giá cả có đắt ko hả mấy bạn?
    Mình thấy ở Aptech đắt quá, học tốn tiền
    bạn ơi tiền nào của ấy thôi à tuy đắt nhưng mà chát lượng đảm bảo tại học ở đó là học giáo viên tiêu chuẩn dạy bạn mà nên là bạn cứ học đi

Like
    0
    he bạn thử qua đây xem, có vẻ phải chăng lắm : zonotek. vn

Like
    0
    Mình nghĩ học ở đâu cũng vậy, vấn đề là minh phải bỏ công sức ra cày cuốc thôi. Có dạy hay đến đâu về không học thì cũng chẳng làm gì.

----------
    furniture Đồ gỗ Nội thất bàn ghế phòng khách đồ gỗ mỹ nghệ Giường ngủ Tủ bếp

Like
    0
    [QUOTE=taptap1;3261002]Mình nghĩ học ở đâu cũng vậy, vấn đề là minh phải bỏ công sức ra cày cuốc thôi. Có dạy hay đến đâu về không học thì cũng chẳng làm gì.
    Cái này cũng đúng nhưng không hoàn toàn đâu bạn. Môi trường học tập và giáo viên đóng một phần quan trọng và tinh thần học tập của các bạn. Nếu bạn cũng quyết tâm học nhưng gặp phải thầy dậy chán, bạn bè chẳng đứa nào chịu học toàn chơi, thì thử hỏi bạn có cố gắng mà học được không?

Like
    105
    Quote Được gửi bởi giacmo_daquayve View Post
    Cái này cũng đúng nhưng không hoàn toàn đâu bạn. Môi trường học tập và giáo viên đóng một phần quan trọng và tinh thần học tập của các bạn. Nếu bạn cũng quyết tâm học nhưng gặp phải thầy dậy chán, bạn bè chẳng đứa nào chịu học toàn chơi, thì thử hỏi bạn có cố gắng mà học được không?
    Cả 2 nói đều đúng

- Bản thân nỗ lực là quan trọng
    - Nhưng một môi trường mà thày dạy giỏi và bạn bè đều chăm chỉ cũng quan trọng ko kém.

Tiện hỏi thêm: trong một môi trường mà đa số là bố mẹ đặt vào và học sinh học vì bằng cấp và trong một môi trường học sinh học chỉ vì kiến thức, ko vì bằng cấp, ko vì sự "chỉ đạo" của bố mẹ, thì môi trường nào học sinh sẽ chăm chỉ hơn?
    Thông tin + clip: http://youtube.com/hoctudau

Like
    0
    Quote Được gửi bởi zmt264 View Post
    Cả 2 nói đều đúng

- Bản thân nỗ lực là quan trọng
    - Nhưng một môi trường mà thày dạy giỏi và bạn bè đều chăm chỉ cũng quan trọng ko kém.

Tiện hỏi thêm: trong một môi trường mà đa số là bố mẹ đặt vào và học sinh học vì bằng cấp và trong một môi trường học sinh học chỉ vì kiến thức, ko vì bằng cấp, ko vì sự "chỉ đạo" của bố mẹ, thì môi trường nào học sinh sẽ chăm chỉ hơn?
    Nếu chỉ học vì bằng cấp, sẽ chăm chăm vào học và cạnh tranh nhau trong cùng một trường sẽ rất quyết liệt. Với trường hợp này sẽ chăm theo kiểu "Cố quá" >> suốt ngày chỉ học, giao lưu bạn bè ít, môi trường học tập, sinh sống ngột ngạt. Chăm theo kiểu này có xu hướng "tự kỷ" rất cao. Thêm nữa học theo kiểu này sẽ mang nặng tính sách vở, tầm hiểu biết sẽ bị hạn chế.
    Học vì kiến thức, những người này sẽ rất chăm chỉ học trau dồi kiến thức của bản thân, họ không ngại ngần chia sẻ, tiếp thu kiến thức với những người khác. Vì vậy tầm kiến thức của họ sẽ rộng hơn rất nhiều so với trường hợp trên (còn về độ sâu kiến thức thì lại tùy thuộc vào mỗi người nhé).

Like
    0

22222222

Quote Được gửi bởi majy3u3m View Post
    Chào các bạn !!!
    Mình đang muốn học lập trình web.Các bạn biết nơi nào ở Hà Nội dạy hay hay thì chỉ mình với.
    Cám ơn nhá
    Mình có thấy mấy đứa bạn nó học 1 chỗ hay lắm, kinh nghiệm thực tế luôn, học phí cũng k cao lắm. Bạn có thể lên web này xem nhé: http://imicrosoft.edu.vn
    Được sửa bởi nguyentung2013 lúc 14:30 ngày 11-11-2013

Like
    0
    mình thấy học ở đâu cũng vậy, còn phải tùy thuộc vào bạn nữa

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết