Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Help help - Cần giúp đỡ gấp.

Ngày hôm qua, mình có thực hiện giao dịch mua 3 domain trên Yahoo. Đến hôm này khi vào check email phụ thì nhận được 3 email của yahoo báo giao dịch không thành công và hãy thử lại với cc khác(Trong email dùng để reg domain thì không có). Sau khi kiểm tra log của bank thì mình thấy ngoài giao dich reg domain của mình còn xuất hiện thêm 3 giao dịch khác với yahoo (mỗi giao dịch $1). Mình không hiểu 3 giao dịch này ở đâu ra. Tất cả các giao dịch đều thành công.
    Điều quan trọng hơn nữa là khi mình log vo control panel của domain thì không thấy control panel đâu hết. Vì vậy mình không thể config domain được.
    3 domain được reg hiện tại vẫn chạy bình thường, whois vẫn là thông tin của mình nhưng có thay đổi chút ít so với hôm đầu tiên khi đăng ký. Hôm đầu Organisation Name mình để tên group. Bây giờ check lại là tên mình.

Mình rất lo lắng vì 3 domain này đều rất quan trọng với mình. Và làm thế nào để contact với yahoo để khiếu nại, contact ở đâu. Rất mong được mọi người giúp đỡ.
    Chân thành cảm ơn.
    Quote Quote

Like
    0
    mình có chút vấn đề về máy tính, mọi người có thể chỉ giúp được không?
    số là: mình dùng phần mềm vista chạy chương trình, nhưng không hiểu cài đặt thế nào mà giờ máy mình chạy 2 vista cùng một lúc, nếu không chú ý là sẽ khởi động một vista chưa chỉnh sửa. mình đã thử cài Win lại cho máy rồi, nhưng máy mình nó không nhận đĩa cài. phải làm thế nào giờ nhỉ? hiện tại cái ổ C của mình đầy hết ổ rồi làm nó báo liên tục mà ko biết phải làm thế nào. có ai giúp được thì tốt quá

Like
    0
    ổ win ko nhận đĩa à? Lúc cài lại win, khi khởi động bạn bấm F12,chọn khởi động từ ổ CD xem...

Mình đoán có thể file boot.ini trong ổ c của bạn có một sự cố nào đó, bạn thử so sánh file đó của máy bạn với máy khác xem có khác nhau nhiều ko

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết