Trang 9 / 17 FirstFirst ... 4678910111214 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 81 đến 90 / 161
    Like
    0
    thanks bác "anh2_cua_hoply".có thể cho mình hỏi là nếu làm thẻ của ACB thì nên làm VISA debit hay MasterCard Dynamic ?

em_cua_hoply Guest
    Quote Được gửi bởi zNoOnez View Post
    thanks bác "anh2_cua_hoply".có thể cho mình hỏi là nếu làm thẻ của ACB thì nên làm VISA debit hay MasterCard Dynamic ?
    Đánh bạc thì nên dùng Master còn mua hàng thì Visa

Like
    0
    hơi bùn bác pdmhung đó nha .em đã post 1 topic nói về liên minh thẻ VCB.

Like
    0
    em cũng đang muốn làm một thẻ VS DEBIT của VCB nhưng chưa biết dùng thẻ này có thể mua domain , hosting và các thứ ở các shop như ebay được ko ạ?

longgsm Guest
    Qua giao dịch nhiều lần mình thấy như sau: Nếu order qua paypal thì dùng EXIMBANK. Còn nếu mua trực tiếp bằng master và visa thì ACB là ok nhất. Đã thử hết rồi.

Like
    0
    ẹc thẻ của em là VCB Visa Debit dạo này nó dở chứng đếch thanh toán được ở trang nào cả :-S toàn Fail thôi,ngày xưa vẫn thanh toán ok.
    Đến fai chuyển sang ACB như các bác nói thôi ợ ^^

Like
    0

Hsbc

Bạn làm visa debit thì nên làm ở ngân hàng nước ngoài. các ngân hàng trong nước đang "khát" tiền. Ko chừng vỡ nợ cũng nên. hi hi

Like
    1,064
    Đang xài credit của Sacombank, thanh toán quốc tế rất tốt

Like
    0
    Chả là thế này, con điện thoại mình đang dùng điện thoại hàng độc, pin bị hỏng tìm hết các cửa hàng đều lắc đầu , lên ebay tìm lại thấy liền chạy ngay ra VCB gần nhà làm cái thẻ VISA DEBIT lên paypal reg 1 ac đến lúc add thẻ vào thì nó báo thế này
    "This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card"
    Trong tài khoản của em có 10Triệu, không hiểu sao nữa. Mà ship hàng về vn sẽ bị tính thuế như thế nào nhỉ? ai có kinh nghiệm giúp mình với
    Nếu ai ship về hộ mình mình sẽ trả bằng VND số tiền tương đương sđt của mình là 0936781441
    Ah máy mình là O2 XDA Graphite

Like
    3
    Em mới làm cái thẻ vcb connect 24 visa. Nhưng chưa biết chuyển tiền từ nước ngoài($) vào thẻ như thế nào? Và sau đó ở vn rút tiền từ thẻ ntn?? bro nào giúp em với.

Trang 9 / 17 FirstFirst ... 4678910111214 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết