Trang 4 / 17 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 161
    Like
    0
    Thứ nhất: thẻ Vietcombank MTV mastercard là do kênh Music Television và Master và VCB phối hợp phát hành. vcbmtvcard.com.vn.Nói thẻ này ko thanh toán dc online cũng chưa chính xác ,có rất nhiều người trong diễn đàn này ko thanh toán dc online.Nhưng hôm qua 1 khách hàng tới chi nhánh em nói đã thanh toán online dc ở 1 website gì đó ở Italia.Có lẽ thẻ này nó chưa ổn định lắm.
    Thẻ VCB connect24 Visa công nhận design cực xấu.Nhưng thanh toán cực tốt.Rất nhiều thành viên trong diễn đàn này ,em giới thiệu làm thẻ ,và đã post bài lên chứng minh rằng mình đã thanh toán dc ở google check out .Paypal.....có hình ảnh chứng minh đó.Bác đọc lại trong topic thẻ này đó.

hoply Guest
    -Sacombank,ANZ,HSBC chưa hỗ trợ thanh toán online,VCB luc đc lúc không nhân vien cắn cảu như ma,rút tiền toàn bị lỗi

-Dung thẻ Visa debit thanh toan Online 1 phát ăn ngay:
    ACB: Đăng ký online: http://www.acb.com.vn
    EximBank: Đăng ký online: http://www.EXimbank.com.vn
    Techcombank:Đăng ký Online: http://www.techcombank.com.vn
    Dùng của bọn khác lởm lắm,lúc được lúc khong, mua bực minh vào người đấy.

Like
    0
    Thẻ Connect 24h Visa của VCB có lẽ là tốt nhất. Theo ý tôi là vậy.

Like
    0

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi Clicku View Post
    Thẻ Connect 24h Visa của VCB có lẽ là tốt nhất. Theo ý tôi là vậy.
    Thôi bố ạ ,thẻ của các bố so với mấy thẻ của ACB và Exim thì có hơn gì đâu /
    Chẳng qua ,mạng lưới của VCB khá rộng nên nó cũng ăn nhờ vào đó /
    Nhiều lúc ,muốn ra rút tiền ở ACB nhưng quá ít chi nhánh /lại đi xa /nản
    Còn VCB thì gần hơn thôi

Like
    0
    Connect 24h Visa của VCB là cái thẻ chuối nhất trong những cái thẻ mình đã làm. Bác nào có ý định làm thi quên giùm cái đi cho mau giàu. Làm chỉ tổ bực mình, tốn calo rồi ốm thêm...
    1 lời khuyên chân thành đó.
    Thẻ gì mà add PP, GC gần chết... cũgn ko được.

Like
    0
    Tôi add được Connect24 Visa vào Paypal và Google Checkout được.
    Nhưng mới kiểm tra lại thì không thấy Paypal rút 1.95$ như lúc add cái ACB Visa Debit, cũng không đòi mình Verify bằng 4 số mà nó gửi, hay là do lúc trước add của ACB được rồi, nên bây giờ nó không cần verify lại nữa.
    Paypal gửi mail bảo là Add thành công, và tôi add vào được thậm chí để Primary cũng được chẳng thấy báo lỗi gì cả, bữa nào thử mua cái gì xem có thật sự add được chưa.
    Nói chung thẻ ACB Visa Debit vẫn là OK nhất.

Like
    0
    1.Đang xài Sacombank Visa Debit : Không add Google Checkout đc,Paypal thì chưa thử chắc cũng ...ko đc tuốt.
    2.Đang làm VCb Visa Connect24 : Chưa xài nên chưa bít sao ,nhưng VCB đã mất điểm ngay khi tui ...gửi xe .Vừa dựng xe vào hàng ,đi vào thì "anh" bảo vệ(kêu cho oai chứ có già hơn tui đâu) đẩy cửa ra quát cho 1 câu "Để xe kiểu đó cho mất à,sao ko lấy thẻ", trời ơi oan wa' thằng giữ xe đứng kế bên tui có đưa cái gì đâu mà lấy ,đành chạy ra bảo nó thì nó mới từ từ rút thẻ trong túi ra phát cho .
    Vào đến bên trong thì đc mấy em làm thẻ (kể ra cũng xinh xinh)tiếp đón niềm nở hướng dẫn tận tình (1 điều anh ,2 điều cũng anh nghe mà mát cả gan ruột ).Đang điền vào cái form dài loằng ngoằng,bỗng giật mình vì 1 giọng chắc nịch van bên tai "Một tiếng nữa ra chổ khác mà đổi PIN ,ở đây mạng đang nghẽn",thì ra là giọng anh phát thẻ ở bàn bên đang phát cho 1 vài bác .Nghe xong là chả muốn làm thẻ lun .
    PS : VCB chi nhánh Q.5

Like
    0
    tui đang xài thẻ của Eximbank, thấy khá tốt, thanh toán paypal ngon lành, thủ tục đăng ký online đơn giản, chỉ tới hội sở một lần để lấy thẻ. Hàng tháng gởi bản sao kê qua mail và thư, có thắc mắc gì giải đáp rất nhanh chóng

Like
    0
    Xin trả lời tóm tắt các bạn thế này.

Nếu các bạn đã verify PP bằng 1 thẻ Visa thì khi add thêm 1 hoặc nhiều thẻ Visa khác vào nó sẽ không charge nữa đâu, cái thẻ Visa add sau đương nhiên được verify luôn, chỉ add một thẻ khác loại (ví dụ như Master) thì nó mới charge.

- Do vậy các bác nào add thẻ Visa VCB vào PP đã đc verify bằng 1 thẻ Visa nào khác rồi thì nó sẽ không charge đâu, nó verify luôn. Không tin bác thử send thử 1 ít tiền bằng thẻ của VCB mà xem.

- Các bác chỉ có thể dùng Visa VCB để verify cho PP mới tinh hoặc PP đã được verify trước đây bằng 1 loại thẻ khác Visa.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi heineken View Post
    Connect 24h Visa của VCB là cái thẻ chuối nhất trong những cái thẻ mình đã làm. Bác nào có ý định làm thi quên giùm cái đi cho mau giàu. Làm chỉ tổ bực mình, tốn calo rồi ốm thêm...
    1 lời khuyên chân thành đó.
    Thẻ gì mà add PP, GC gần chết... cũgn ko được.
    ai cũng add được hết!!ko biết add thì hoi anh em người ta chỉ cho!!"ngu mà lỳ"

Trang 4 / 17 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết