Trang 3 / 17 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 161
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi vnmarser View Post
    tớ dùng Master card của VCB hầu như không thanh toán được. Chuyển sang dùng Visa của ACB cả năm rồi, ngon.
    Nghe đồn VCB có cái thẻ mới, chiều qua tớ mới đăng ký, chắc tuần nữa có để... test
    Thẻ MTV của VCB có thể thanh toán online tốt.
    Hiện tại SieuHost có khách hàng đăng kí dùng credit card của ACB và VCB đều ok.
    Sieuhost.com Domain 220K Hosting Singapore 30K VND

Like
    0
    hơi bùn bác pdmhung đó nha .em đã post 1 topic nói về liên minh thẻ VCB,mà bác còn nói hình như Exim liên kết với VCB đó,lần sau ai hỏi bác cứ chỉ ra 21 ngân hàng liên kết thẻ với VCB nha,dĩ nhiên là có Exim rùi (VCB là cổ đông lớn của nó mà).
    mà tự nhiên làm thẻ rùi phải mở thêm tk thẻ nữa là khi muốn nộp tiền thì nộp tiên vào tk thẻ ah,còn tk thanh toàn để làm gì chứ.may là gặp khách hàng trong nước đó chứ gặp mấy bác nước ngoài nó chửi cho mà nghe.

Like
    0
    Nếu bác chịu nó lên mạng xem thì cả Eximbank và ACB đều đòi 200.000 khi khách hàng làm mất thẻ, còn Techcombank cũng đòi 100.000 khi mất thẻ, đã vậy Techcombank khi bác thanh toán qua mạng bác phải trả 0.15%số tiền giao dịch và tối thiểu 50.000VND, mỗi năm đóng phí thường niên 8000 nhưng nếu số dư dưới mức tối thiểu phải trả 5000/tháng, cái nào cũng có cái giá của nó cả, tùy bác lựa chọn, nhưng nếu bác làm thẻ để mua hàng qua mạng thì hơi mệt đó, nhiều khi mua cái domain có khoản 10$ mà trả phí mất 50.000, eo ôi
    Cám ơn bác đã tư vấn
    đúng là lúc đăng kí em ko để ý khoản này, em cũng ít để ý balance còn lại
    Đang gửi mail support tới techcombank. nếu xác nhận đúng thì giã biệt techcombank.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Mourinho Quach View Post
    hơi bùn bác pdmhung đó nha .em đã post 1 topic nói về liên minh thẻ VCB,mà bác còn nói hình như Exim liên kết với VCB đó,lần sau ai hỏi bác cứ chỉ ra 21 ngân hàng liên kết thẻ với VCB nha,dĩ nhiên là có Exim rùi (VCB là cổ đông lớn của nó mà).
    mà tự nhiên làm thẻ rùi phải mở thêm tk thẻ nữa là khi muốn nộp tiền thì nộp tiên vào tk thẻ ah,còn tk thanh toàn để làm gì chứ.may là gặp khách hàng trong nước đó chứ gặp mấy bác nước ngoài nó chửi cho mà nghe.
    Sorry bác nha, dạo này đầu óc em sao ấy, nói trước quên sau. Bác thông cảm.
    Các ngân hàng khác em không biết chứ với ACB, em cảm thấy bao nhiêu tài khoản không thành vấn đề, dịch vụ lại hoàn hảo.
    Thứ năm này em mới lấy cái thẻ Connect Visa 24, đúng là lâu thiệt, biết hôm trước lên Kỳ Đồng làm, lấy về em phải thử nghiệm mới được, không biết có bác nào thử sử dụng chưa vậy

Like
    0
    Quote Được gửi bởi pdmhung View Post
    Sorry bác nha, dạo này đầu óc em sao ấy, nói trước quên sau. Bác thông cảm.
    Các ngân hàng khác em không biết chứ với ACB, em cảm thấy bao nhiêu tài khoản không thành vấn đề, dịch vụ lại hoàn hảo.
    Thứ năm này em mới lấy cái thẻ Connect Visa 24, đúng là lâu thiệt, biết hôm trước lên Kỳ Đồng làm, lấy về em phải thử nghiệm mới được, không biết có bác nào thử sử dụng chưa vậy
    chưa có dip mua hàng trên net thôi con thanh toán và rut tiền tại máy atm cua vcb ầm ầm nhưng ko tốn phí!debit acb rút tiền tốn phí ko pác pdmhug

Like
    0
    bác rút tại máy của ACB hoặc ra ngân hàng rút thì không tốn tiền, tại ngay nhà mình cũng có ATM của ACB, còn rút ở ngân hàng khác thì phải tốn phí.
    Nhưng công nhận là ACB ít ATM thiệt.

hoply Guest
    Quote Được gửi bởi Boom22 View Post
    Sao không ai nói đến Techcombank nhỉ
    làm thẻ miễn phí, tra cứu số dư online, hoặc qua điện thoại
    Mình bị mất thể bên ACB, bảo họ cho rút tiền, mặc dù có giấy CMT nhưng họ bắt làm lại thẻ mất phí 200k
    bực quá chuyển sang Techcombank, thấy nhiều tiện ích hơn ACB.
    0.15 phi giao dich tren internet/minimum=50k/1langiaodich mv

Like
    0
    Hôm nay gọi điện thấy bảo trên báo giá là vậy
    nhưng hiện tai chưa thu phí, ko biết lúc nào bắt đầu thu nữa

dafvp Guest
    VietComBank = VCB = NH ngoại thương VN,
    Đang Khuyến mại cái Visa debit này với cái tên Connect 24h Visa
    Nó bắt điền nhiều kinh khủng -> đéo làm luôn, nó lấy cả những thông tin mà ...
    AAZ thì đang quảng cáo kinh lắm, nhưng mất những 650.000,

Like
    0
    MTV = MasTercardVietcombank hay = Music TeleVison nhỉ?
    Mà thẻ MTV không thanh toán online được thì phải.
    Thẻ Connect 24h Visa của VCB không add vào google Checkout được, muốn mua host của DreamHost mà không được, pó tay. Mà cái thẻ Connect 24h Visa của VCB xấu kinh.

Trang 3 / 17 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết