Trang 22 / 30 FirstFirst ... 171920212223242527 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 211 đến 220 / 293
    Like
    0
    Các pro cho em hỏi là tại sao nhiều lúc em cắm USB của em vào máy thì máy lại hiện ra màn hình xanh đét, có chữ trắng rồi tự động khởi động lại win luôn là sao vậy hả các bác.

Like
    0
    usb mình đanh xóa dữ liệu thì bị rút ra. khi cắm vào lại thì nó cứ chập chờn. máy báo nhan, roài rút roài nhận roài rút. vô mycomputer thì biểu tượng ổ đĩa hiện ra rồi biến mất rôi hiện ra tiếp và lại biến mất tiếp (
    do vậy mà mình chả thể nào format hay sửa chữa được. ai giúp mình với, xin cám ơn và chắc chắn sẽ hậu tạ nếu nhà gần

Like
    0
    minh xai Win vitra nhung may k nhan USB la giup minh voi

Like
    0

Tệ thật !

USB Device Not Recognized
    One of the USB devices attrached to this computer has malfunctioned,and windows does not recognize it
    lỗi này là thừng do windown bị lỗi, cò thể bị lỗi cổng căm trên main, bạn thử cắm sang cổng khác xem, hoặc sang máy khác.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Tạo file ghost song xem lại dung lượng báo 0 byte
    Được sửa bởi pholamxuyen lúc 11:37 ngày 03-05-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    cho mình hỏi chút các bạn ơi. Mình cắm usb vào máy thì máy không nhận, nhưng khi mở 1 file cad hoặc file gì đó thì lại thấy usb. bây giờ làm tthees nào hả các bạn ? giúp mình với!

Like
    0
    cho tui hỏi là úb của tui cắm vào máy vẫn nhận bình thường...nhưng ko vào được...vào là bắt phải format...nhưng format thì ko đuọc7...đã dùng mấy phần mềm rồi mà vẫn ko được...ai còn cách gì ko...giúp tui với...

Like
    0
    cho toi hoi , Ram 256M cua toi van chay binh thuong nhung tai sao lai ko chay duoc cac game lon

Like
    0
    Cho tôi hỏi: Tôi dùng laptop acer. Khi cài máy in Canon LBP2900 nối với laptop qua cổng USB thì cài được nhưng khi in thì không in được. Báo lỗi kiểm tra cáp hoặc cáp ko đúng. Tôi đã cài bàng cải hai cách: dùng driver của máy in đi kèm theo và dùng add and remove program cùa control panel. Các bác giúp tôi với nhé. Mua printer về ko in được cú lắm. các cổng USB đều bình thường nhận chuột, nhận removable disk. Laptop tôi xách tay từ Đức không biết có ảnh hưởng gì ko? Vì khuyến cáo của cáp USB máy in là chỉ dùng với các máy tính ở khu vực Đong Nam Á.

Like
    0
    lỗi này là không hoàn toàn do cable của case có sẳn mà do thiết bị gắn ngoài của chúng ta có vấn đề, mình từn dùng WIfi kết nối qua cổng USB thì cứ bị hoài, mặc dù thời gian đầu rất ok, vậy ta đâu thể đỗ lỗi cho Cable của Case được. quan trọng là chất lượng của thiết bị gắn ngoài mà thôi

Like
    0

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi CuiBapKhet View Post
    cho tui hỏi là úb của tui cắm vào máy vẫn nhận bình thường...nhưng ko vào được...vào là bắt phải format...nhưng format thì ko đuọc7...đã dùng mấy phần mềm rồi mà vẫn ko được...ai còn cách gì ko...giúp tui với...
    cái này mình cũng thường gặp đối với đầu đọc thẻ nhớ và mình thường hay xử lý bằng cách là thay đầu đọc khác, mình nghĩ cái này bạn thử cắm máy khác xem có được không, nếu ko được thì khả năng mua cái mới là rất cao,còn chi tiết có thể lên google serch nó ra nhiều lắm

Quote Được gửi bởi nocrew10 View Post
    cho toi hoi , Ram 256M cua toi van chay binh thuong nhung tai sao lai ko chay duoc cac game lon
    cái này thực ra bạn phải hiểu ram là gì, vì vậy nên bất kỳ một game và phần mềm nào tung ra nó cũng cấu hình kèm theo đó, bạn có thể lựa chọn game phù hợp với cấu hình của mình là tốt nhất, nêu không khi chơi thứ nhất là game chạy chậm đồ họa dật, nặng nữa là thiếu bộ nhớ dẫn đến zoom xanh màn hình

Quote Được gửi bởi nightmarehv View Post
    usb mình đanh xóa dữ liệu thì bị rút ra. khi cắm vào lại thì nó cứ chập chờn. máy báo nhan, roài rút roài nhận roài rút. vô mycomputer thì biểu tượng ổ đĩa hiện ra rồi biến mất rôi hiện ra tiếp và lại biến mất tiếp (
    do vậy mà mình chả thể nào format hay sửa chữa được. ai giúp mình với, xin cám ơn và chắc chắn sẽ hậu tạ nếu nhà gần
    cái này là hỏng cổng usb rùi, bạn thử mang sang máy khác xem có bị vậy không, nếu không thì là do USB của bạn nó muốn thay rui đó
    Được sửa bởi chập mạch lúc 23:40 ngày 13-07-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 22 / 30 FirstFirst ... 171920212223242527 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết