Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 13
    Like
    0

Cách cài key cho mạng wifi

Mình mới mua cái Acceptpoint Netgear và đã sự dụng được mạng wifi trong nhà ngon lành .Tình hình là các chú hàng xóm dùng ké kinh quá ,suốt ngày download phim làm cho mạng nhiều lúc chậm như rùa (tốc độ ADSL 2MB .do vậy cho nên mình muốn cài Key để hạn chế máy sử dụng nhưng kô biết thiết lập .mong được các bạn chỉ giúp cách thiết lập ,chân thành cám ơn nhiều
    Quote Quote

Like
    0

Buồn quá đi !

Không có ai chỉ giáo giúp mình được sao ?

Like
    0

Like
    0
    trùi ui bác đọc cái hướng đẫn bán kèm theo AP đi để biết địa chỉ của cái AP rùi bác dùng IE đánh cái địa chỉ đó vào điền user name và pass vào, user name và pass có ở sách hướng dẫn
    sau khi vào được giao diện web của cái AP thì bác sẽ biết cách thôi
    nhưng bác nên dùng lọc địa chỉ mac không nên dùng pass để cho tốc độ không bị chậm

Like
    0
    bạn cứ lam theo Blacksea là dc thôi ko lo j hàng xóm hết đồ yêu ấy mà, hàng xóm muốn ngồi mát ăn bát vàng hả bạn cho nó đường link vài con virut setdow la xong. ok

Like
    0
    Trời bạn vào trang modem của con Netgear mà thiết lập key cho Wifi, lúc đó bọn hàng xóm có mà vào mắt (nếu chúng nó chưa phải là hacker). À bạn sau khi setup key cho Wifi nhớ thay đổi luôn pass để connec vào trang modem luôn nhé.

Like
    0
    Tui cũng được bạn bè đem về cho 1 cái access point Netgear đã gắn vào modem ở nhà để xài wifi ngon lành rồi.Nhưng tình hình dạo này nhiều Lý Thông quá nên mỗi tháng trả tiền hơi bị nhiều.Vì thế nên không có sách hướng dẫn cũng như không biết cách cài key protect. Nhờ các bạn hướng dẫn và chỉ dẫn dùm, xin chân thành cám ơn các bạn nhiều.

Like
    0

Rất hay !

cho mình model của cái AP đó đi

Like
    0
    giúp mình với, mình cũng mới mua một cái, nhưng các bác hàng xóm ké kinh quá, thiệt hại cả về kinh tế lẫn đường truyền, mong các bác giúp mình cài pass cho mạng nhà mình với, thanks
    Cái model của nhà minh là zyxel P-660HW-T1 v2
    Được sửa bởi quangninh123 lúc 12:12 ngày 07-10-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    search trên diễn đàn hay google đi bạn, rất nhiều bài chỉ về cách setup thêm key cho wireless đó.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết