Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Vui lắm ! Hướng dẫn cách ghép phân vùng ổ cứng!!

Xin các bạn chỉ dẫn cách ghép 2 phân vùng ổ cứng lại làm 1, mình hiện đang cần ghép 2 phân vùng ổ cứng C và D lại làm 1, trước đây khi lắp máy mình phân 2 phân vùng làm 2 vùng 20GB cùng định dạng NTFS, nay muốn ghép lại vì sắp tới phải cài nhiều chương tình hơn mà phân vùng C chỉ còn lại khoảng 6GB. Mong được các bạn hướng dẫn 1 cách chi tiết cụ thể, nếu có thể làm trực tiếp trong window càng tốt. Có thể gửi email cách ghép phân vùng ổ cứng cho mình qua email: lvtho8385@gmail.com.

Thanks so much!!!!
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn xem hướng dẫn dùng Partition Magic 8 ở đây http://diendan.vn-zoom.com/showthread.php?t=4068

Like
    133
    Sao nick bác đỏ lòm vậy, còn có gạch ngang rất xì tin nữa, chỉ em cách làm với. Hàng độc!
    :present::present::present:

Like
    0
    Trước tiên bạn phải tìm phần mềm PQ MAGIC đã rồi mình bảo bạn tiếp, Phần mềm này có ở trong đĩa Boot đấy,thế nhé

Like
    0
    đem ra BTX cho KTV làm cho nó lành , đỡ mắc công nghiên cứu , hay nhờ tui làm cũng được , 1 chầu cà phê

Like
    0

Thông tin hi

Quote Được gửi bởi caibang View Post
    đem ra BTX cho KTV làm cho nó lành , đỡ mắc công nghiên cứu , hay nhờ tui làm cũng được , 1 chầu cà phê
    Bạn caibang oi. nếu cái gì cũng mang ra BTX Cho KTV làm thì lên ddth để hỏi làm gì cho mất công. Ở đây ai biết cái gì thì chỉ cái đó để trao đổi lẫn nhau. Lúc đó chúng ta mới biết thêm nhiều thứ. Cái gì mình làm được thì cứ làm còn khi nào ko làm được thì mới đem đi sửa.

Like
    22
    Làm 3 cái phân vùng ổ cứng mà không cẩn thận thì mất dữ liệu như chơi đấy. Tốt nhất vẫn nhờ KTV ai cũng biết làm mấy người đó đói hết sao.
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    0
    Ko chỉ đc cho người ta thì im đi cho rồi. Mấy thầy dùi này dốt mà còn làm bộ dạy đời. Tởm

Like
    0
    Mua đĩa Hirent'Boot về, vào Partition Magic đó bạn, bạn click fải vào ổ C chọn Merge để ghép 2 phân vùng cùng định dạng lại.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Saochoi2 View Post
    Xin các bạn chỉ dẫn cách ghép 2 phân vùng ổ cứng lại làm 1, mình hiện đang cần ghép 2 phân vùng ổ cứng C và D lại làm 1, trước đây khi lắp máy mình phân 2 phân vùng làm 2 vùng 20GB cùng định dạng NTFS, nay muốn ghép lại vì sắp tới phải cài nhiều chương tình hơn mà phân vùng C chỉ còn lại khoảng 6GB. Mong được các bạn hướng dẫn 1 cách chi tiết cụ thể, nếu có thể làm trực tiếp trong window càng tốt. Có thể gửi email cách ghép phân vùng ổ cứng cho mình qua email: lvtho8385@gmail.com.

Thanks so much!!!!
    vụ này bác mua cái đĩa boot(ở chỗ em bán 10000/đĩa)

tiếp đó là cái sổ tay phần mềm 1.0 , hướng dẫn cực chi tiết

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết