Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    Like
    2

Rất hay ! Dịch vụ stream phim free mới?

Các bác có ai biết tên miền hlsmp4 chấm com là CDN của dịch vụ nào ko ạ (như fember, openload...)? Giờ em thấy có một số trang phim sử dụng CDN này để up phim bluray, chẳng hạn như phimkohay chấm com. Em xem link thì thấy toàn link từ các subdomain của hlsmp4, như www2345 chấm hlsmp4 chấm com.. CDN này có vẻ rất khủng vì có rất nhiều server đc đánh số cao (tức là có nhiều server). Phim up lên hình như được tự động encode ra các độ phân giải khác nhau.

Em search thì ko ra được dịch vụ nào, mà chỉ thấy các link phim của bọn này đc chia sẻ trên các trang cả Việt Nam & Nhật. Em muốn biết cdn này của dịch vụ nào để sử dụng up phim cho trang của mình. Ai biết chia sẻ với nhé!
    Quote Quote

Like
    0
    sever fembed đó tìm gì nữa =))

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    oắt dờ.. trước e dùng thử fembed nó ra link khác mà. Mà hôm nay thử thì đúng là ra link này thật! Thanks bác nhóe!

Like
    0
    cho bác biết thêm 1 bí mật nữa là host này của người việt nam là admin nhé :v

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Quote Được gửi bởi chien9xcm View Post
    Thật ah bác? Ng Việt chơi lớn luôn vậy ah? Bảo sao thấy dùng jwplayer!!! Lại còn up phim thoải mái ko bị bản quyền hehe.

Like
    6
    Quote Được gửi bởi boehm View Post
    sever fembed đó tìm gì nữa =))
    Công nhận CDN load nhanh thật. NHưng hàng free thì cũng k dám chơi. Tèo cái khổ.
    Bố đếch ký :D

Like
    14
    Quote Được gửi bởi congdongnet View Post
    Công nhận CDN load nhanh thật. NHưng hàng free thì cũng k dám chơi. Tèo cái khổ.
    fembed có chèn quảng cáo + bán premium service ko quảng cáo chứ ko phải chỉ có free đâu bác. Nhưng lấy link phim gốc của họ để embed vô trang mình (free mà ko bị quảng cáo) thì cũng đơn giản thôi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi chien9xcm View Post
    thấy đăng bán view yt , nghi là VN rồi ^^

Like
    12
    kinh nghiệm mấy năm làm trang phim thì hlsmp4 này nó mua server ở leaseweb rồi lưu trữ mp4, còn vấn đề convert thì có thể nhờ drive convert rồi down các độ phân giải về, nói chung là sau khi drive siết chặt, rồi facebook siết,... nên việc tận dụng các nơi lưu trữ free xem như hơi tối đường, nên phải đầu tư thôi

Like
    26
    thằng s2.gdrive-player.com/register cho cho sài free kìa
    => kenh76 .vn

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết