Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 46
    Like
    47
    Quote Được gửi bởi Mã Đáo View Post
    Chuyển qua wt liền chứ có gì đâu hoảng vậy bạn?
    Bác ơi có thể nói rõ hơn giúp em 1 chút được không bác, tại e từ lúc đăng ký GA đến giờ đều nhận bằng Western Union, bác cho e hỏi WT là viết tắt từ gì để e dễ tra google, với mình thêm thanh toán phụ và giữ nguyên thanh toán cũ hay sao ạ?

Like
    1
    Các bác cho mình hỏi có thể điền thông tin người nhận tiền trên bank khác với tên của accout được không?

Like
    23
    Quote Được gửi bởi nttung123 View Post
    Bác ơi có thể nói rõ hơn giúp em 1 chút được không bác, tại e từ lúc đăng ký GA đến giờ đều nhận bằng Western Union, bác cho e hỏi WT là viết tắt từ gì để e dễ tra google, với mình thêm thanh toán phụ và giữ nguyên thanh toán cũ hay sao ạ?
    thay vì nhận qua WU thì bạn nhận qua chuyển khoản ngân hàng là Wire Transfer(WT) đó, bạn tạo tk ngân hàng rồi điền thông tin cho GA nó chuyển khoản vào !

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    28
    Quote Được gửi bởi Gà Còm View Post
    thay vì nhận qua WU thì bạn nhận qua chuyển khoản ngân hàng là Wire Transfer(WT) đó, bạn tạo tk ngân hàng rồi điền thông tin cho GA nó chuyển khoản vào !
    Ví dụ em dùng thẻ nội địa VCB hoặc thẻ ACB Debit thì lúc nhận xong, mình phải ra ATM rút à bác. Em ngán nhất khoản đứng đợi tiền ATM...

Sent from my iPhone using Tapatalk

Like
    47
    Quote Được gửi bởi Gà Còm View Post
    Bác cho em hỏi thêm chút: hiện em đang có thẻ ACB nội địa, vậy mình cứ điền bình thường các thông tin adsense yêu cầu thôi phải không ạ, với lại tới lúc thanh toán bên acb sẽ tự động quy đổi ra tiền Việt phải không bác, có cần mở thẻ ACB ngoại tệ hay gì không bác?

Like
    0
    buồn nhỉ, cmt mình ngay #1, bác không coi cái cmt của mình ra gì thế này . Khi đã đổi hình thức thanh toán, thì cái phương thức nào muốn nhận sẽ đưa lên làm chính.

Quote Được gửi bởi tfmus View Post
    Các bác cho mình hỏi có thể điền thông tin người nhận tiền trên bank khác với tên của accout được không?
    khác tên vô tư, vì đây là nhận thanh toán, chả cần liên quan gì với info GA
    GA mất ADS rồi bà con ơi ^^!

8. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    47
    Quote Được gửi bởi vnseo.edu.vn View Post
    buồn nhỉ, cmt mình ngay #1, bác không coi cái cmt của mình ra gì thế này . Khi đã đổi hình thức thanh toán, thì cái phương thức nào muốn nhận sẽ đưa lên làm chính.

khác tên vô tư, vì đây là nhận thanh toán, chả cần liên quan gì với info GA
    Bác ơi, có phải nếu dùng thẻ ACB (tiền VND) thì trong lần gửi đầu tiên nó sẽ không chuyển mà mình phải ra ngân hàng để xác nhận quy đổi USD về VND không bác?

Like
    23
    Bác ơi, có phải nếu dùng thẻ ACB (tiền VND) thì trong lần gửi đầu tiên nó sẽ không chuyển mà mình phải ra ngân hàng để xác nhận quy đổi USD về VND không bác?
    bác nên đăng ký dùng USD account, rồi sau này ra ngân hàng rút USD về bán qua VNĐ ! bác có tài khoản ngân hàng thì cứ ra nhân viên người ta hỗ trợ cho bác !

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    22
    Có tk usd lập ở vietink từ thời napoeon để nhận tiền lãi chơi forex đúng 1 lần ko sài đến thế mà hôm nay lại phải lôi ra dùng.

lập acc khá là nhanh thôi mà, nó cho các bác tờ giấy có đầy đủ tham số để điền vào googlepayment. Chính ra wire transfer lại hay, đỡ phải ra bank gặp mạt mấy con giao dịch viên

Like
    0
    Quote Được gửi bởi su47 View Post
    Có tk usd lập ở vietink từ thời napoeon để nhận tiền lãi chơi forex đúng 1 lần ko sài đến thế mà hôm nay lại phải lôi ra dùng.

lập acc khá là nhanh thôi mà, nó cho các bác tờ giấy có đầy đủ tham số để điền vào googlepayment. Chính ra wire transfer lại hay, đỡ phải ra bank gặp mạt mấy con giao dịch viên
    nhiều bác lại thích ra "tỷ tê" với mấy ẻm xíu cho zui nhà zui cửa đó bác ;p
    GA mất ADS rồi bà con ơi ^^!

Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết