Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Ý kiến nhỏ mong các bạn xem qua.

Theo tôi nghĩ, khi bạn muốn đưa thông tin, link download các ebook cho mọi người thì quan trọng không phải là số lượng mà là chất lượng.
    + Theo kinh nghiệm tôi thấy rằng, trong vô số ebooks trên mạng không ai có thể đọc hết. Với lại trình độ tìm kiếm thông tin của mọi người trong diễn đàn đều là loại xịn cả.
    + Nếu tôi có thể tìm ra hàng chục kho ebook thì mọi người còn có thể tìm được nhiều hơn nữa nhưng điều đó không có ích, vì không ai có thể duyệt tất cả hàng nghìn quyển sách trong đó.
    + Trong quá trình học bạn thường có một vài quyển sách bạn cho rằng tâm đắc, tôi cũng vậy! vì vậy chúng ta hãy trao đổi với nhau.
    + Có thể bạn không nhớ link download nhưng chỉ cần tiêu đề sách thì mọi người ai cũng có thể tìm được.
    + Cách trao đổi như vậy sẽ giúp việc học có hiệu quả hơn và tiết kiệm thời gian hơn.
    Xin có ý kiến hén.
    Quote Quote

Like
    0
    Mỗi quyển sách phục vụ cho một đối tượng nhất định-Được người này mất người kia. Không đọc làm sao biết quyển nào tâm đắc. Bạn nào chỉ cho kho Ebook mà tải về ngon lành là quý rồi.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết