Trang 1 / 11 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 106
    Like
    0

Tệ thật ! Nhật ký mua laptop Nam Á

SG Thứ 2 20/8,11h em bán hàng dụ mua con Sony FZ190N3 bị khui thùng,ngu jì mua,mình đòi hàng nguyện thùng,em bán hàng đòi đặt cọc mới chuyển hàng từ HN vào,để về nhà suy nghĩ lại.
    Thứ 3 xin mẫu hậu thêm 300 đô,thấy tội nghiệp mẫu hậu wá,hix.
    Thứ 4 Mẫu hậu lên SG,cho thêm 300,vậy là mình cưới em FZ190 N4 được rùi,nghỉ chơi em N3 ra,N4 người đẹp của tui.
    Thứ 5,11h:em bán hàng nói hết hàng nguyên thùng,chỉ còn hàng đang trưng bày,nếu mún mua hàng nguyên thùng thì fải đặt cọc,chơi lun,thèm lắm rồi,chịu sao nổi nữa,đặt cọc 1 tr,em bán hàng ghi fiếu,đưa cho ông xếp béo,xếp béo ra nói "em ơi,có 1 con trong tủ,sao em không mua,bảo đảm mới mà,chuyển hàng từ HN vào hải quan cũng mở thùng kiểm tra,mà anh bán hàng cả năm rồi,em là người đầu tiên đòi hàng nguyên thùng đấy" (lão này phét thật),dụ mãi mình không chịu mua con đang trưng bày trong tủ,xếp béo hỏi em bán hàng bán giá bao nhiu? em bán hàng nói giá giảm 5% cho sinh viên,xếp béo tức tối la:"dẹp,bỏ đi",thế là mình bị đuổi về.Cảm giác như mình đến Nam Á xin laptop vậy,hix hix,cầm tiền đi mua laptop mà bị đối xử như chó chực xương vậy,không biết sau này đem tới bảo hành không biết còn bị đối xử thế nào nữa,pó chiếu
    Bác nào biết chỗ bán FZ190 N4 uy tín thì giới thiệu em với..
    Quote Quote

Like
    0
    Trời. Sao tui ko biết nhỉ.

Like
    0
    mua kiểu đó thì khỏi mua cho rồi , tưởng là có tiền là có hàng liền , sao lại có vụ dặt cọc ở đây

Like
    0
    He he ... Mình cũng định mua Sony Vaio FZ190N4 trên Nam Á ... Nó cũng kêu phải đặt cọc ---> chán luôn . Cuối cùng ra delta còn đúng một em mình mang về luôn

Like
    0
    Ừm nhưng mà mình ở Hà Nội

Like
    0
    Xin lỗi vì NAM Á nhiều chi nhánh quá, tranh nhau hàng mà.Mà toàn hàng hot.Áp doanh số.Pà kon bỏ quá cho. Hẹn khi nào đi đá bóng gặp nhau sau.Nhỉ!!!

Like
    0
    Xin lỗi vì NAM Á nhiều chi nhánh quá, tranh nhau hàng mà.Mà toàn hàng hot.Áp doanh số.Pà kon bỏ quá cho. Hẹn khi nào đi đá bóng gặp nhau sau.Nhỉ!!!
    Cha này làm ở Nam Á chắc rồi,

Like
    0
    Kiểu này NAM A mất uy tín rồi,ai là nhân viên NAM Á lên tiếng đi chứ.Mấy huynh nói tôi mới nhớ,trước đây tôi có ghé NAM Á SÀi gòn 1 lần,nó đem cái máy ra cho coi luôn,vậy còn gì là nguyên đai nguyên kiện nữa,may mà không mua ở đó

Like
    0
    Tôi làm NAM Á mà. Không phủ nhận điều đó. Làm phòng KD luôn.Nghe các bác nói thế buồn quá chỗ nào chẳng có hàng trưng bày nhưng ko phải hàng cũ, bí quá mới phải đem hàng đó bán, bán rồi lại bóc con khác ra thì bằng nhau ah.Tôi mới từ HN vào nên ko hiểu tình hình SG thế nào.Ít ra cũng có QuocDung84 qua gặp mình và mua máy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi destimona View Post
    Tôi làm NAM Á mà. Không phủ nhận điều đó. Làm phòng KD luôn.Nghe các bác nói thế buồn quá chỗ nào chẳng có hàng trưng bày nhưng ko phải hàng cũ, bí quá mới phải đem hàng đó bán, bán rồi lại bóc con khác ra thì bằng nhau ah.Tôi mới từ HN vào nên ko hiểu tình hình SG thế nào.Ít ra cũng có QuocDung84 qua gặp mình và mua máy.
    Đúng là cửa hàng nào cũng có hàng trưng bày nhưng không thể đem ra bán được,các cửa hàng lớn ở SG luôn có kho máy khi chọn xong tự tay khui thùng, vậy mới an tâm được làm ăn kiểu nhỏ lẻ như NAM Á không khá nổi đâu

Trang 1 / 11 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết