Trang 1 / 8 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 75

Chủ đề: Oriflame !!!

Like
    0

Oriflame !!!

Oriflame là gì nhỉ ?
    Àh , nó cũng là 1 công ty bán hàng đa cấp .
    ừm vậy thì nó bán hàng gì ... Oriflame là 1 công ty mỹ phẩm bắt nguồn từ Thụy Điển và tất cả sản phẩm của nó đều bắt nguồn từ thiên nhiên và tất nhiên tất cả sản phẩm của công ty rất thân thiện với môi trường.
    Sản phẩm của nó rất phù hợp với túi tiền của tầng lớp trung bình ở việt nam và hiện nay công ty có 4 chi nhánh ở hà nội , tp hcm, đà nẵng,cần thơ .
    Bên cạnh đó,công ty cũng đã có mặt ở việt nam đc 4 năm và chưa bị ai phản ánh bất cứ ~ gì về sản phẩm .
    Ai đã từng làm hoặc đã sử dụng sản phẩm của công ty này có thể cho mình và cho các bạn ở đây biết thêm kiến thức sản phẩm.
    Còn ~ ai muốn tìm hiểu thì có thể nhắn tin cho mình wa địa chỉ : sherlockhom_vn007@yahoo.com hoặc số đt 0907331973 gặp Hưng (sài gòn).
    Vì mình chẳng muốn nói nhìu,vì nói nhìu sẽ khiến bạn mình đang lừa đảo như Lô Hội hay Sinh Lợi hay ~ cty khác .
    Được sửa bởi cymmet lúc 06:44 ngày 24-08-2007
    Quote Quote

Like
    0
    Mình cũng từng làm rùi.Chán mèng.Sau 1 thời jan làm thấy chán,chg có jì thú vị.Chỉ là mấy trò tiếp thị dành cho nhg người ít học mà dẻo mỏ làm thôi.Còn muốn thỉnh thoảng bán lẻ lấy tiền tiêu vặt thì cũng được đấy.Sản phẩm thì còn tùy dòng,ko hoàn toàn là tốt cả vì là hàng bình dân mà, nhg nếu đã từng xài hoặc đã làm thì bạn hoàn toàn có được kinh ngiệm sử dụng.Nói chung là dùng được. Ai mún hỏi jì thêm thì hỏi đi,mình làm 1 thời jan ngắn nhg cũng là chuyên ja trong vấn đề bán hàng đa cấp đấy và cũng có chút kinh ngiệm về sản phẩm của ori.

Like
    0
    Oh,tất nhiên kô phải nghề này đều phù hợp với tất cả mọi người . Bạn thấy chán chắc do bạn gặp vấn đề về tuyển dụng thật ra việc tuyển dụng là 1 quá trình khó khăn nên khi bạn đã nản thì việc bạn bỏ cuộc là chuyện tất yếu ... àh bạn cho mình biết ai là sponsor của bạn và bạn thuộc group nào kô vì có thể chính người sponsor của bạn đã bỏ mặc bạn nên làm cho bạn cảm thấy chán nản .
    Còn sản phẩm của Oriflame là hàng bình dân thì cũng dễ hiểu vì nó phù hợp với túi tiền của người Việt Nam và sản phẩm chưa bị ai khiếu kiện đưa lên báo chí , mà Oriflame đến Việt Nam từ năm 2003 đó nha ... Trong khi đó tiêu chí của Oriflame là : vui vẻ - làm đẹp - kiếm tiền .
    Dù sao cũng cảm ơn boykorea đã cho mình biết suy nghĩ của bạn .

Like
    0
    Mình cũng ở sài gòn và cũng đang muốn mua sản phẩm của oriflame thì phải làm sao hả bạn .

Like
    0
    Sản phẩm của Oriflame nói chung xài cũng được, giá cũng rẻ. Còn chuyện nó bán hàng đa cấp thì ko có ý kiến.

Like
    0
    sản phảm của cái hãng này dùng chán lắm như hâm ý ... tớ có con bạn làm cho bon này giới thiệu nên mua về dùng thấy như hâm

Like
    0
    Mình cũng ở sài gòn và cũng đang muốn mua sản phẩm của oriflame thì phải làm sao hả bạn .
    Bạn liên lạc với mình wa địa chỉ Y!M ở trên hoặc số đt cũng đc.Cảm ơn bạn đã quan tâm !

Sản phẩm của Oriflame nói chung xài cũng được, giá cũng rẻ. Còn chuyện nó bán hàng đa cấp thì ko có ý kiến.
    ừm cảm ơn bạn đã cho ý kiến,tại vì cái bán hàng đa cấp bên Lô Hội , mấy bác chửi wá nên em phải nói ra lun để khỏi nói em lừa đảo T__T !!!

sản phảm của cái hãng này dùng chán lắm như hâm ý ... tớ có con bạn làm cho bon này giới thiệu nên mua về dùng thấy như hâm
    Cái này thì do sở thích mỗi người, mình kô biết bạn xài cái gì mà để bạn khó chịu vậy,mình nghĩ chắc là đồ trang điểm ... vì có 1 số xài kô hợp với mọi ng`,tuy nhiên cũng có cái xài cũng tốt : sữa dưỡng da,sữa tắm,kem dưỡng , nước hoa ... thì chưa thấy ai phàn nàn nhiều ...Bạn cho mình biết bạn mua sản phẩm nào và tại sao bạn kô thích để mình có thêm kinh nghiệm ^___^ ! Thanks!

Accuser Guest
    Nói chung, cái vụ bán hàng đa cấp đa số là lừa đảo, chỉ có ở vn mới ngô nghê chấp nhận loại hình này, ở nước ngoài người ta cấm lâu rồi. Còn cty Oriflame thì chịu.

Like
    0
    Gia ca that thuong cha biet dau ma lan.Dung thi cung vay vay tien it thi the cung fai

Like
    0
    tuơng lai mù mịt,còn trẻ thì lo mà trao dồi chuyên môn cho tốt,khi nào thất nghiệp thì quay lại bán hàng,đừng đốt thời gian vào mấy cái đa cấp ,tui đã làm ở O rồi,những bạn học hành nghiêm chỉnh thì chả có ai ngu dại mà chôn sống đời mình ở đa cấp mặc dù phải nói là tiền kiếm dc tương đối dễ-"mật ngọt chết ruồi" mà,tui nói thế thôi !

Trang 1 / 8 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết