Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 24 / 24
    Like
    44
    Theo tớ thì nên gắn mic cài áo để thu tiếng nhé. Quay trong nhà bạn phải mua thêm đèn chuyên dụng dùng quay phim chụp ảnh, thì mới đủ sáng, chứ chỉ máy quay là không đủ sáng đâu

Like
    23
    Quote Được gửi bởi Mã Đáo View Post
    Tôi nói ngoài 20tr trở lại. Ok?
    Thanh niên chưa chơi đồ công nghệ bh bác nghĩ 20 triệu của bác là to so với đồ quay lắm à, không đủ mua con lens hạng trung nhé. Cái con A6300 giá cũ 16 triệu mua thêm con lens cùi bắp vào cũng ~20 triệu, quay 4k được hơn 30 P hết PIN, quay liên tục nóng tự ngắt, quay thiếu sáng noise. Nhìn cái tiêu đề mà toàn dùng từ ( Phải , bắt buộc ) nó k là tiền ít muốn hít L thơm? Còn riêng với yêu cầu trên mà máy quay k có dưới 100 triệu, thanh niên cứ như kiểu bọn quay phim chiếu rạp quay bằng Iphone
    Được sửa bởi ước mơ lúc 02:12 ngày 30-11-2017

Like
    76
    Quote Được gửi bởi ước mơ View Post
    Thanh niên chưa chơi đồ công nghệ bh bác nghĩ 20 triệu của bác là to so với đồ quay lắm à, không đủ mua con lens hạng trung nhé. Cái con A6300 giá cũ 16 triệu mua thêm con lens cùi bắp vào cũng ~20 triệu, quay 4k được hơn 30 P hết PIN, quay liên tục nóng tự ngắt, quay thiếu sáng noise. Nhìn cái tiêu đề mà toàn dùng từ ( Phải , bắt buộc ) nó k là tiền ít muốn hít L thơm? Còn riêng với yêu cầu trên mà máy quay k có dưới 100 triệu, thanh niên cứ như kiểu bọn quay phim chiếu rạp quay bằng Iphone
    Bác nói có phần đúng, nhưng tôi nói thế này:
    Một là tôi qua tuổi thanh niên rồi, tôi ko rành mới vào đây hỏi nhờ tư vấn.
    Hai là với 2xtr thì có rất nhiều máy quay 4k quay tốt, riêng khoản pin tôi chưa xài nên mới hỏi thử.
    KO phải cứ phải nhiều tiền mới đáp ứng được các yêu cầu trên. Chỉ Samsung S7 thôi đủ đáp ứng rồi bác ạ.

Nghe các bác nói thế em ngại nhất khoản pin, chắc lại dùng tiếp smartphone làm clip vậy. Thanks cả nhà!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Mã Đáo View Post
    Bác nói có phần đúng, nhưng tôi nói thế này:
    Một là tôi qua tuổi thanh niên rồi, tôi ko rành mới vào đây hỏi nhờ tư vấn.
    Hai là với 2xtr thì có rất nhiều máy quay 4k quay tốt, riêng khoản pin tôi chưa xài nên mới hỏi thử.
    KO phải cứ phải nhiều tiền mới đáp ứng được các yêu cầu trên. Chỉ Samsung S7 thôi đủ đáp ứng rồi bác ạ.

Nghe các bác nói thế em ngại nhất khoản pin, chắc lại dùng tiếp smartphone làm clip vậy. Thanks cả nhà!
    - Pin không phải lo đâu bác , mua cặp Pin dự phòng Wasabi là ngon , ko phải lăng tăng gì nhiều . tầm tiền bác Sony A6300 ngon đó nhé . Còn thích sự nhỏ gọn , tiện dụng bây giờ vừa ra Sony RX0 hoặc Gopro 6 nhé .
    Tôi vừa tậu con Gopro 6 : có video demo cho bác xem nè ^^ https://www.youtube.com/watch?v=0LBDyCRqG9c

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết