Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi congbui89 View Post
    vậy à mình cảm ơn? mình cũng sắp ra HN công tác ở Bộ thông tin và truyền thông số 19 Nguyễn Du, cũng đang muốn tìm khách sạn ở gần đó
    tưởng đâu chứ Bộ thông tin truyền thông có cổng sau là đường trần Quốc toản luôn đấy bạn

Like
    0
    ôi lên đây hỏi mọi người xong cái bận quá bẵng đi luôn. E cảm ơn. Thấy cái ks Rosaliza này có vẻ hot nhỉ? Em cũng có nghe tiếng rồi mà chưa rõ như nào nên hỏi lại anh em cho chắc

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thkien View Post
    tưởng đâu chứ Bộ thông tin truyền thông có cổng sau là đường trần Quốc toản luôn đấy bạn
    cảm ơn bạn, may quá thế nào hôm đó lại lên đây hỏi mọi người, không mất công phải tìm lâu, ks Rosaliza này ở 15 thì Bộ TTTT của mình ở tầm số 19 gì đó, cách nhau 1 quán cafe, nhờ vậy mình cũng tìm được quán cafe đó rất hợp khẩu vị, hơn nửa tháng ở đấy ngày nào cũng ngồi cà kê. Khách sạn đúng là rất đẹp, nhân viên mọi người rất thân thiện, nhiệt tình từ giám đốc cho đến nhân viên luôn. vì bữa có hẹn ăn trưa với khách mà trời thì mưa lớn, chờ taxi hoài không được, ổng giám đốc còn đích thân đánh xe chở mình ra chỗ hẹn luôn, thực sự rất ấn tượng

Like
    0
    Quote Được gửi bởi congbui89 View Post
    cảm ơn bạn, may quá thế nào hôm đó lại lên đây hỏi mọi người, không mất công phải tìm lâu, ks Rosaliza này ở 15 thì Bộ TTTT của mình ở tầm số 19 gì đó, cách nhau 1 quán cafe, nhờ vậy mình cũng tìm được quán cafe đó rất hợp khẩu vị, hơn nửa tháng ở đấy ngày nào cũng ngồi cà kê. Khách sạn đúng là rất đẹp, nhân viên mọi người rất thân thiện, nhiệt tình từ giám đốc cho đến nhân viên luôn. vì bữa có hẹn ăn trưa với khách mà trời thì mưa lớn, chờ taxi hoài không được, ổng giám đốc còn đích thân đánh xe chở mình ra chỗ hẹn luôn, thực sự rất ấn tượng
    quán này chắc là cafe Minh rồi hehe

Like
    0
    Ngày rảnh rỗi chờ đến giờ về xem U23, lượn lờ thế nào lại tìm ra cái topic này, ks này thì tôi không có lạ gì vì đó giờ cty đặt phòng cho nhân viên ra công tác HN cũng chỉ toàn ở ksan này vì gần văn phòng cũ của cty tôi ở Nguyễn Du luôn, bây giờ dù vp đã chuyển ra địa chỉ mới ở tận Láng Hạ vẫn đặt ở đây vì ở quen rồi mà chất lượng dịch vụ của ks này cũng tương đối tốt, không có gì đáng chê, đi lại thì cũng đã có cty hỗ trợ rồi

Like
    0
    xin một đường link ạ

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết