Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    0

Tìm khách sạn gần Bộ Xây dựng Hà Nội

Em sắp có chuyến công tác ra Hà Nội một vài ngày để xin cái giấy phép hoạt động ở Bộ Xây dựng. Anh em bạn bè biết có cái khách sạn nào tốt tốt tầm 3 sao gần Bộ xây dựng để tiện việc giới thiệu cho em với. Cảm ơn nhiều
    Quote Quote

319-A8 Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, HCM
    Like
    0
    Muốn đăng kí thì làm sao?

Like
    0
    có bác nào ở ks Rosaliza ở 15 Trần Quốc Toản chưa ạ? ks này có được k ạ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi htavan View Post
    có bác nào ở ks Rosaliza ở 15 Trần Quốc Toản chưa ạ? ks này có được k ạ?
    Khách sạn Rosaliza mình ở rồi, ks này được đấy. Phòng đẹp, còn có cả ăn sáng và phòng tập gym nữa. Bạn sắp ở đây à

Like
    0
    Quote Được gửi bởi khthy View Post
    Khách sạn Rosaliza mình ở rồi, ks này được đấy. Phòng đẹp, còn có cả ăn sáng và phòng tập gym nữa. Bạn sắp ở đây à
    Vâng ạ, em có đứa bạn trc ra HN du lịch nó có ở ks này nó kêu thích lắm nên giới thiệu cho em. Em xem trên mạng thấy ảnh ọt cũng đẹp nên muốn hỏi mọi người xem sao

Like
    0
    Quote Được gửi bởi htavan View Post
    Vâng ạ, em có đứa bạn trc ra HN du lịch nó có ở ks này nó kêu thích lắm nên giới thiệu cho em. Em xem trên mạng thấy ảnh ọt cũng đẹp nên muốn hỏi mọi người xem sao
    Có bạn giới thiệu mà vẫn chưa yên tâm à hihi. Mình thì đi đâu cũng chỉ mong có người quen từng ở rồi giới thiệu cho thì đỡ phải tìm. Chứ mỗi lần đi đâu là mất bao nhiêu thời gian lên mạng tìm hiểu rồi đắn đắn đo đo mệt lắm. Khách sạn Rosaliza này trước mình cũng loanh quanh trên tripadvisor, booking, agoda các kiểu mãi, đọc từng cái review feedback rồi cuối cùng cũng chọn nó. May sao đến nó đúng như lời đồn là mình ưng lắm, khách sạn to đẹp, phòng mình tầng cao view khá thoáng, ăn sáng ngon, nhân viên thì dễ thương, nói chung rất thích không bõ bao công sức bỏ ra

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bvthuan View Post
    Có bạn giới thiệu mà vẫn chưa yên tâm à hihi. Mình thì đi đâu cũng chỉ mong có người quen từng ở rồi giới thiệu cho thì đỡ phải tìm. Chứ mỗi lần đi đâu là mất bao nhiêu thời gian lên mạng tìm hiểu rồi đắn đắn đo đo mệt lắm. Khách sạn Rosaliza này trước mình cũng loanh quanh trên tripadvisor, booking, agoda các kiểu mãi, đọc từng cái review feedback rồi cuối cùng cũng chọn nó. May sao đến nó đúng như lời đồn là mình ưng lắm, khách sạn to đẹp, phòng mình tầng cao view khá thoáng, ăn sáng ngon, nhân viên thì dễ thương, nói chung rất thích không bõ bao công sức bỏ ra
    Vâng ạ em cũng sợ mỗi người một ý nên tham khảo thêm xem thế nào thôi chứ thực ra em cũng book ở đây rồi ạ. Cảm ơn mọi người ạ

Like
    0
    Ks này ở Trần Quốc Toản thì chắc cũng gần Nguyễn Du bạn nhỉ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi congbui89 View Post
    Ks này ở Trần Quốc Toản thì chắc cũng gần Nguyễn Du bạn nhỉ
    gần luôn, hai đường song song bạn ơi

Like
    0
    gần luôn, hai đường song song bạn ơi
    vậy à mình cảm ơn? mình cũng sắp ra HN công tác ở Bộ thông tin và truyền thông số 19 Nguyễn Du, cũng đang muốn tìm khách sạn ở gần đó

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết