Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11

Chủ đề: Bar Stories

Like
    0

Bar Stories

Trúc Nhân được đạo diễn để ý vì "quá nhiều năng lượng" | Bar Stories
    Hãy cùng xem Bar Stories của Dustin Phúc Nguyễn để biết thêm câu chuyện thú vị này nhé các bạn
    Mình chưa post link được, các bạn tìm trên Youtube: Bar Stories để xem nhé
    Quote Quote

Like
    0

NSƯT Thành Lộc đến Bar Stories

NSƯT Thành Lộc vốn được biết đến với quan niệm sống rất thẳng thắn và cởi mở.
    Hài hước, duyên dáng và cũng đầy sâu sắc, những câu chuyện của Thành Lộc luôn có sức ảnh hưởng tới người nghe.
    Hãy cùng xem Thành Lộc đã chia sẻ những gì trong talkshow Bar Stories của Dustin Phúc Nguyễn nha

Mình chưa post link được, các bạn tìm trên Youtube: Bar Stories để xem nhé

Like
    0

NSƯT Thành Lộc đến BAR STORIES của Dustin Phúc Nguyễn

NSUT Thành Lộc vốn được biết đến với quan niệm sống rất thẳng thắn và cởi mở.
    Hài hước, duyên dáng và cũng đầy sâu sắc, những câu chuyện của Thành Lộc luôn có sức ảnh hưởng tới người nghe.
    Hãy cùng xem Thành Lộc đã chia sẻ những gì trong talkshow Bar Stories của Dustin Phúc Nguyễn nha

Mình chưa post link Youtube trực tiếp được, các bạn tìm Bar Stories Thành Lộc trên Yutube để xem nhé

Like
    0

Giới thiệu talk show Bar Stories của Dustin Phúc Nguyễn

Các tập talk show Bar Stories sẽ chia sẻ các câu chuyện đời thường đằng sau ánh đèn sân khấu của các nghệ sĩ nổi tiếng.
    Hãy cùng xem Bar Stories của Dustin Phúc Nguyễn để biết thêm câu chuyện thú vị này nhé các bạn

Mình chưa post link được, các bạn tìm Bar Stories trên Youtube để xem nhé

Like
    0

Phút ngẫu hứng của Miu Lê khi đọc được comment của fan trong talk show Bar Stories với Dustin

Phút ngẫu hứng của Miu Lê khi đọc được comment của fan trong talk show Bar Stories với Dustin Phúc Nguyễn

Like
    0

Thành Lộc Chia Sẻ Lý Do Theo Đuổi Kịch Nói Và Nhiều Câu Chuyện Thú Vị Trong Talk Show Bar Stories

Thành Lộc chia sẻ lý do theo đuổi kịch nói và nhiều câu chuyện thú vị trong talk show Bar Stories của Dustin Phúc Nguyễn.
    Thành Lộc nói chuyện thật sự rất cuốn hút, cũng có thể bởi vì người dẫn chuyện mồi khéo quá. Dù thế nào đi chăng nữa, rất thích nghe hai người nói chuyện với nhau vì cảm giác thật, và gần gũi.

Mình chưa post video trực tiếp được, các bạn có thể mở link trên hoặc tìm Bar Stories trên Youtube để xem nha

Like
    0

Siêu mẫu Võ Hoàng Yến chia sẻ lý do mất lửa với nghề người mẫu trong talk show Bar Stories

Siêu mẫu Võ Hoàng Yến đã làm gì trong talk show Bar Stories với MC Dustin Phúc Nguyễn?

Bạn có muốn biết những lý do chưa từng được chia sẻ phía sau sàn catwalk và những thay đổi trong cuộc đời của Võ Hoàng Yến từng đạt giải vàng siêu mẫu 2008 rồi trở thành DJ cực chất.
    Hãy cùng xem Bar Stories sẽ giải tỏa những thắc mắc của bạn.
    Mình chưa post link được, các bạn tìm trên Youtube Bar Stories để xem nhé

Like
    0

J Dustin Phúc Nguyễn bỏ nghề MC sang làm Batender trong Bar Stories

Xuất thân từ kênh truyền hình cho giới trẻ MTV, với mong muốn giữ phong cách dẫn chuyện tự nhiên không gò bó, Dustin Phúc Nguyễn quyết định tạo nên kênh Dustin On The Go Official tiếp tục thử sức với thể loại talk show không truyền thống mới, một ý tưởng nguyên bản với cái tên BAR STORIES. Lấy bối cảnh tại các quầy bar, Dustin sẽ nhập vai một bartender yêu thích ẩm thực và nghệ thuật pha chế, từ đó gợi mở những cuộc đối thoại với những khách mời là nghệ sĩ, hoặc người có ảnh hưởng đến cộng đồng.

Like
    0

Siêu mẫu Hoàng Yến khoe khả năng tạo dáng độc chiêu 30 giây với chiếc...thau inox trong Bar Stories.

Võ Hoàng Yến đã có nhiều bộc bạch thú vị xoay quanh cuộc đời, sự nghiệp và quan điểm làm nghề.…trong talkshow Bar Stories của Dustin Phúc Nguyễn.
    Bên cạnh đó, tại Bar Stories, khán giả không chỉ lắng nghe nghệ sĩ tâm sự mà còn khám phá được những thức uống “độc - ngon - lạ” được pha chế từ chính “chủ nhân” của chương trình là Dustin Phúc Nguyễn. Hãy cùng xem Võ Hoàng Yến đã chia sẽ những gì nhé

Mình chưa post link được, các bạn tìm trên Yotube Bar Stories để xem nha

Like
    0

Trúc Nhân và Dustin Chơi Game Thú Thật trong talkshow BAR STORIES

Trò chơi có tên là Thú Thật, luật chơi là mỗi người sẽ chọn cho đối phương một lá thăm có một lời tuyên bố. Người chơi phải đoán xem đó là sự thật hay bịa đặt trong 60 giây và người chơi có quyền hỏi bất cứ dữ liệu nào từ đối phương. Hãy cùng xem Bar Stories để xem Trúc NhânDustin Phúc Nguyễn đã “thú thật” những gì nhé

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết