Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Live chat tích hợp website miễn phí

Dear anh em hôm này mình xin giới thiệu một tools free khá hay đó chính là live chat (hộp thoại trò chuyện) tích hợp vào website của các bạn
    Các bạn thử nghĩ xem khi những người khách truy cập website của mình nhưng lại ko có ai tư vấn cho họ về dịch vụ hay sản phẩm thì bh các bạn chỉ cần tích hợp công cụ live chat, hiện nay có nhiều tools nhưng mình xin giới thiệu tools này khá hay và free cho các bạn.

Đăng ký home page: _pixeladd_com_

Tích hợp hộp thoại trò chuyện và quản lý tin nhắn khách hàng dễ dàng hơn bao giờ hết.

Đầu tiên các bạn hãy vào trang chủ _pixeladd_com_ để đăng ký một tài khoản (miễn phí 100%)

Các bạn chú ý điền đầy đủ thông tin và phải chính xác nhé vì nhưng thông tin không chính xác sẽ bị xóa hoặc có thể các bạn sẽ bị đưa vào danh sách spam web

Sau khi đăng ký thành công hệ thống sẽ chuyển sang trang cài đặt hộp thoại trò chuyện
    Hệ thống sẽ tự động tạo ra một hộp thoại trò chuyện với các thông số mặc định, các bạn có thể sửa hoặc tùy chọn tính năng cho hộp thoại này
    Tại đây các bạn hãy để ý tới nút “Mã nhúng” mầu đỏ

Các bạn hãy nhấp chọn nút này để lấy mã nhúng vào website

Bây giờ hãy copy đoạn mã và pate vào trong thẻ <body> mã nhúng </body> trên website của các bạn, hãy pate đoạn mã vào những trang mà bạn muốn hiển thị hộp trò chuyện

Như vậy là bạn đã tích hợp thành công một hộp thoài trò chuyện vào website của mình, nếu bạn muốn xem và trò chuyện với khách truy cập web thì hãy chọn sang phần tin nhắn tại đây sẽ hiển thị thông tin về người dùng đang trực tuyến cũng như những tin nhắn ngoại tuyến của bạn
    Quote Quote

Like
    0
    bác này spam hả

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết