Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 64
    Like
    54
    Quote Được gửi bởi WebsiteDesign View Post
    Các bác xem hộ e xem, quảng cáo của mgid sao bèo thế nhỉ

Bác bị nhọ ròi hay tại bác cheat hay lượt click ảo nhiều vậy chứ em cũng thấy bình thường mà
    tải mini world VN

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    16
    CTR của Mgid giảm thê thảm! Các bạn có bị thế ko?

Like
    13
    mgid toàn thấy hiện mỡ bụng với giảm cân các kiểu các bác ợ, đặt lên site về công nghệ với ng dùng chủ yếu là nam thì thốn quá T.T

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nhockquay0301 View Post
    mgid toàn thấy hiện mỡ bụng với giảm cân các kiểu các bác ợ, đặt lên site về công nghệ với ng dùng chủ yếu là nam thì thốn quá T.T
    mid, adnow thì chủ yếu mảng làm đẹp & sức khỏe là có ăn; đặc biệt ông adnow thì duyệt cực dễ nếu site nội dung mảng này ^^!
    Hỗ trợ - Tư vấn - MMO (nếu biết) ^^!

Like
    40
    Quote Được gửi bởi vudung24h View Post
    mid, adnow thì chủ yếu mảng làm đẹp & sức khỏe là có ăn; đặc biệt ông adnow thì duyệt cực dễ nếu site nội dung mảng này ^^!
    Em có cái blogger về sức khỏe, ăn uống. Trung bình 1 ngày 1k traffic. Đang đặt G.A thì có nên đặt Mgid ko bác? GA làm vài tháng mới pay đc 1 lần
    fb: Dung Trần - skype: vamcompany

Like
    18
    Thằng MGID này tránh xa đi, nó từ chối thanh toán cho site, hỏi thì nó bảo vì click của bạn ko mang lại giá trị thật cho nhà quảng cáo, ý nó là nhà quảng cáo muốn ít ra 10 click thì phải có 1 click quan tâm đến SP của nó.

Nhưng mà site VN họ click vào chú yếu để ủng hộ site hoặc là tò mò với cái tít giật, chứ đâu có ý định mua. Vãi cả MGID.
    Từng bước từng bước lên mây.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    54
    Quote Được gửi bởi letuananh1368 View Post
    Thằng MGID này tránh xa đi, nó từ chối thanh toán cho site, hỏi thì nó bảo vì click của bạn ko mang lại giá trị thật cho nhà quảng cáo, ý nó là nhà quảng cáo muốn ít ra 10 click thì phải có 1 click quan tâm đến SP của nó.

Nhưng mà site VN họ click vào chú yếu để ủng hộ site hoặc là tò mò với cái tít giật, chứ đâu có ý định mua. Vãi cả MGID.
    Em mới nghe lần đầu luôn á bác, Vì em cũng tìm nhiều mạng Native Ads ròi và cũng đặt ròi thằng thì scam nói traffic fake, thằng thì bảo như trên bác nói không có giá trị thật cho nhà quảng cáo , nhưng đến gmid em đã chơi lâu và được thanh toán nhiều lần ròi .
    tải mini world VN

Like
    13
    Quote Được gửi bởi letuananh1368 View Post

chia sẻ thêm site bác đang làm về lĩnh vực gì mà bị vậy đi bác, topic e lập vẫn đang theo chiều hướng mgid khả quan hơn adnow mà :\

Like
    0
    Mọi người cho mình hỏi thằng mgid làm sau để thêm phương thức thanh toán Wire transfer qua Vietcombank vậy và mình có cần yêu cầu nó thanh toán không hay tự nó sẽ thanh toán cho mình khi tới ngày? Mình mới chơi mgid nên nhờ mọi người hướng dẫn thêm. XIn cảm ơn rất nhiều

Like
    3
    adnow quảng cáo khó ăn quá, toàn mỹ phẩm này kia

Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết